Wife material?

Pastor Achachanda

JF-Expert Member
May 4, 2012
3,023
2,000
8c734ada06ad97362afaeefa664e7639.jpg
 

Percival

JF-Expert Member
Mar 23, 2010
2,654
2,000
Unaona huyu mama anavyo pambana na maisha na kujenga familia - ikisha unakuta mfanyakazi serikalini anaekula kodi za huyu mama na hana hana anachofanya analia hajapata nyongeza ya mshahara !!!
 

mindpower

JF-Expert Member
Oct 1, 2016
1,053
2,000
Huwezi jua, usikute anawatoto kibao na kila Mtoto na babake!
Na anapambana kivyake kimaisha!
Wife material sio mchezo kuna vigezo vingi sana!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom