Wi-Fi

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Habari zenyu wakuu na heri ya chrissmass na mwaka mpya

Samahani nahitaji mtu/kampuni awezaye kufuma au kuunda wi-fi katika eneo nilipo, kama yupo humu basi aniambie gharama zipoje.

Shukrani.
 

Pancras Suday

Verified Member
Jun 24, 2011
7,814
2,000
Mkuu Fadhili Paulo labda ungaelezea kidogo hiyo wifi unayotaka ufanyiwe installation ni kwa ajili ya matumizi gani labda mfano kampuni, organisation, office, internet cafe au kwa matumizi ya n yumbani tu? Maana kufanya installation lazima mtu ajue mahitaji yako ndo akupangie gharama, saa nyingene labda hata wewe unaweza kufanya installation kama utaelekezwa cha kufanya kulingana mahitaji yako
 

bagain

JF-Expert Member
Jul 21, 2011
365
250
Mkuu Fadhili Paulo labda ungaelezea kidogo hiyo wifi unayotaka ufanyiwe installation ni kwa ajili ya matumizi gani labda mfano kampuni, organisation, office, internet cafe au kwa matumizi ya n yumbani tu? Maana kufanya installation lazima mtu ajue mahitaji yako ndo akupangie gharama, saa nyingene labda hata wewe unaweza kufanya installation kama utaelekezwa cha kufanya kulingana mahitaji yako


Mfano kama unahitaji kwa ajili ya internet connection au LAN , unanunua tu router yenye uwezo wa wi-fi halafu unaendelea kutumia tu na watu wako.
 

Fadhili Paulo

Verified Member
Sep 1, 2011
3,220
2,000
Mkuu Fadhili Paulo labda ungaelezea kidogo hiyo wifi unayotaka ufanyiwe installation ni kwa ajili ya matumizi gani labda mfano kampuni, organisation, office, internet cafe au kwa matumizi ya n yumbani tu? Maana kufanya installation lazima mtu ajue mahitaji yako ndo akupangie gharama, saa nyingene labda hata wewe unaweza kufanya installation kama utaelekezwa cha kufanya kulingana mahitaji yako

Nina hotel ndogo maeneo fulani nahitaji wageni wakiwepo hapo basi wenye pc zao waweze kutumia bure.
 

alphonce.NET

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
799
500
Hi Fadhili,
Mimi ni mtaalam wa wireless networks, nauza WiFi outdoor access points na kuzifunga.

ninazo equipments nzuri, zenye nguvu tena kwa bei nafuu.

Call me on 0767659145, 0787659145
Email: alphonce@alphonce.net




Habari zenyu wakuu na heri ya chrissmass na mwaka mpya

Samahani nahitaji mtu/kampuni awezaye kufuma au kuunda wi-fi katika eneo nilipo, kama yupo humu basi aniambie gharama zipoje.

Shukrani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom