Why Women Moan During Sex

hata hzo za kudanganya (haijalishi anasugu kiasi gani) kama we mtaalam kwenye kubonyeza kinanda lazima acheze tu, apende aspende..uongo si unajua haukai forever??
 

There you are! Like
 

Well said my dear!
 
Hahaha we si umeona hakuna anayeonekana hapa leo...hebu ntajie hata mmoja kama umemuona hapa.

Saa hizi wako wanatafuta mbesa aiseee
Subiri jioni wakifunga mahesabu utawaona humu!
 
majanga, hivi kumbe kuna kuwa na kelele........ inabidi nijaribu weekend hii kupiga kelele.

Kila mtu ana namna yake anapofika climax na kama hupigagi kelele basi inawezekana unamng'ata mpenzio
 
Reactions: awp
66% moan to speed up partner's climax
87% to boost partner's self esteem

.....addd
I think it's just an automatic response. I'll use my partnerΒ’s example to explain this. When she has completed having sex with me, I once wanted to know why she behaves like that, crying all the way to orgasm. She said to me that she actually had absolutely no clue what sounds she made. ‘’I'm too focused on you and the sensations I'm feeling to even have a clue that I even make any soundsΒ” she told me. Β“But you have always told me how vocal I can be. The only times I can be quiet are when I make a conscious effort to be quiet. Of course, that always takes away from my pleasure and my focus on you to some extent. And it's never easy to keep quietΒ” she added. So she is just used to it that it is impossible to consciously stop it. What I can say is that it is just an automatic response, although some chicks use the style for the purpose of fishing more money from their partnerΒ’s pockets. Lara1, Lady doctor, Heaven on Earth, Lady Furahia.... your comments pls.
 
...because of the enjoyment...kikwetu tunaita UTAMU

Something about this song, and the singer make me wanna.
 
Last edited by a moderator:
Kwani upo kwenye salaa ? Concerntration ya mwili ipo katika kuwajibika matamshi yanayobobojoka huwezi control.... ofcoz una moan bila kujitambua !!
 

yaani wewe ndio umeongea ukweli aisee, na pia kwa kuongezea wawe wanatuangalia hata machoni pia atajua kama ni fake au la...!
 
Wanawake wa ki-Tutsi hawa moan or groan. Wao wakikolea wanasonya tu mxiiii. Siku ya kwanza nilishtuka nika-pose kwanza. Baadae kuja kugundua ndio tabia yao namimi nikawa nasonya. Basi humo ndani kama chiriku.
 
Chezeya utamu weye!!!! Shurti kwa kupaaa tena kwa raha zako πŸ™‚πŸ™‚

mdada wa JF: Naombeni kuuliza mimi nikiwa nagegedwa na mume wangu nasikia raha sana lakini sijui kama hiyo ndi kufika kileleni au vipi zaidi ya hiyo raha sijawahi kuexperience chochote zaidi naomba mnielezee ukifika kileleni ndio unajisikiaje?

mdada maarufu wa JF: Hujisikia msisimko mkali sana kwenye kila kiungo cha mwili wako huanzia kwenye ubongo πŸ™‚πŸ™‚ uti wa mgongo, sehemu nyeti zote uzijuazo, macho, pua, masikio, vidole vya mikono na miguu, mapaja, magoti, nyayo kwa kifupi kial kiungo na huu msisimko mkubwa unaweza kudumu hadi 90 seconds na kwa wenye bahati zao hadi 120 seconds. Akina dada wengi wakikuelezea wanasema huwa wanapaa hata mimi pia huwa najiona napaa ni raha iliyoje πŸ™‚πŸ™‚πŸ™‚


chezeiya mautamuuu! tunapaa bila mabawa atii.
 
Last edited by a moderator:
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…