Why Women Moan During Sex

moan facilitates happyness n orgasm (kwangu mimi lakini) n i really enjoy when somebody speak.
kimya kimya utafkir tupo msibani inahusu?
 


hata kama anapiga za wizi, mwisho wa safari zitakua si za wizi tena.
chezea kufika mwisho wa safari
 
tatizo wanaume wengi hamtufahamu wanawake vizuri, mwanamke akipagawa haijiosheshi kwenye sauti tu, hata k yenyewe inabadilika, secretions, inadischarge zaidi, hartbeats zinabadilika, mihemuko inabadilika, hata mwili wenyewe utauona tu unahangaika kutaka kitu flani, hata akipiga kelele sauti yake ni tofauti na ya ku-act, and it takes a ril man kwa mwanadada kufikishwa hapo. tatizo kuna wengine game inawashinda (chips yai), na kwakuwa wanawake hawawezi kuwaambia kama hamuwezi mambo, inabidi walazimishe mikelele si kwaajili ya kukuibia, smtms kukufichia aibu yako tu. we fikiria akikwambia humfikishi pale panapotakiwa, utajisikiaje
 
I think the total % is 100 ,hence 66% & 34% :A S angry:
 
for me it's a big turn off!... Kuna miguno na maneno mtu akiongea unaona possibly she's feeling the d.ick, ila mwingine anaiba kweupeeee... Makelele mengi yasiyo na tija.



tafuta njia ya kutoibiwa kweupe labda unataka uibiwe kweusi.
kwangu aibe wakati wowote ni poa tu
 
majanga, hivi kumbe kuna kuwa na kelele........ inabidi nijaribu weekend hii kupiga kelele.
 

Ni kama auto versus manual transmissions!!!!
Kuna kipindi unajiuliza gearbox inavuma???!Halafu unakanyaga clutch nakuachia mafutana kupata jibu..
RPM iko juu mwendo mdogo unajua hapa ni irrational unafanya needful..
Unacheki dashboard(sura) huku ukiwa kwwnye mwendo unaona kabisa hapa valve zimefunguka!!!

Aaaanh sio reductionism ila kama unajua kufanya yatakiwayo hata akianza kwa kuzuga mwisho ataitikia chorus tuuuu
 
hii nimeipenda ila nilikua napita tu...!
 
Mengine majitu makubwa eti utayasikia.... Uwiii nakufa mimi, basiiiii..... Sasa ndo nini kama si wizi....

Wengine makelele ni ya kumfanya mwanaume apandishe dau maana atajisikia kuwa kamsulubu sana, hivyo lazima dau lipande

ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ah ah ah ah ha ha ha ha Ngalikihinja hapo kwenye kupandisha dau umeniacha hoi
 
Last edited by a moderator:
Na kama hakuna renumeration? Tatizo lako umezoea kulipia. Wenzio wanapewa bure bwana. Badili mfumo wa maisha.
hakuna bure tena siku hizi, nasikia hata kwenye ndoa wanalipa in cash, tabu tupu
 
itara I cant agree more.
 
Last edited by a moderator:
TRUE TRUE venine,Misuli ya mwili(miguuni) inakakamaa and so....
 
Last edited by a moderator:
uwe wizi au udokozi, mimi lkazima nipige kelele ili safari yangu iishe salama. Sasa wewe unayehisi kuibiwa wakati huna hata vitega uchumi vya kukufanya uibiwe, utajibeba

Hahahahahaaaaaa.... umesomea mipasho lol!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…