Why should I confess?

Mpaka sasa miaka miwili ni kipi kibaya wamekufanya?

Mambo gani umeyaepuka?
Mpaka sasa hawajanifanya kibaya labda kama wawe na mpango wananiandalia kwa siri,.

Huwa wananipa connections na watu ambao wao wanawaita wakubwa kwa maana kwamba nikitoka nao nitapiga hatua lakini mimi huwa nakataa .
Na wengine msome pia Manyanza DR SANTOS mshamba_hachekwi
 
Story ya matatizo na maujinga yako unatuwekea mtandaoni, do we care?


Sasa wewe na matatizo yako ya sikio unatuletea mtandaoni badala ya kwenda hospital....do you think we give a phuck??


 
Daah๐Ÿ˜ƒ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Leejay49 huu uzi ume zingua rafiki yangu, Kuna comments zina chekesha sana๐Ÿ˜‚๐Ÿคฃ
CHamsingi mfurahi mkuu,. Mie wala sina shida
Huwenda kweli nimekunywa em suggest tittle iwe nini ili mnielewe maana hata mwenyewe sijielewi.. ili tuwaambie mods wabadili Joanah

Active Payge Wand naomba nirekebishie tittle isomeke " Naombeni Ushauri " au vyovyote vile utakavyoona inafaa
 
Basi inatakiwa uwe unaenda nao kwa taratibu huku ukifuatilia kwa ukaribu sana mienendo yao.
 
Aisee, una tangaza amani, huku panga liko kiunoni๐Ÿคฃ๐Ÿ˜‚
 
Walijaribu lakini nilifanikiwa kuwachenga๐Ÿ˜„
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ nilijua tuu, sasa we usiwapotezee wala nini kama wana ku support ila sasa kuwa makini usiamini mtu kabisa hasa mnapokula au kunywa ukienda chooni usiache kinywaji chako kunywa umalize ukirudi unafungua chupa nyingine na ukiwa nao usiwe unakunywa kupitiliza kwasababu kuna siku utajikuta una amkia hotel pembeni upo na libaba na hukumbuki ulifikaje. Jitahidi tuu uishi nao kwa akili,uzuri unaokena huna tamaa maana saa hizi ungekuwa ushapelekwa mpaka Dubai kula mavi ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ๐Ÿคฃ
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn moreโ€ฆ