Who taught you to Smoke!!!


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,160
Likes
3,121
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,160 3,121 280
We makaka,mdada,mbaba,mmama unayesoma hii na unayependa kutembelea humi jamvini nani alikufundisha kuvuta sigara aina yoyote ile,SM,nyota,embassy Marbollo.
Ulikuwa na umri wa miaka mingapi na alikufundisha akikwambia inafaida gani?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
We makaka,mdada,mbaba,mmama unayesoma hii na unayependa kutembelea humi jamvini nani alikufundisha kuvuta sigara aina yoyote ile,SM,nyota,embassy Marbollo.
Ulikuwa na umri wa miaka mingapi na alikufundisha akikwambia inafaida gani?
K WA BAHATI NZURI sivuti........ nishatumwa sana kuwasha sigara na dingi.......... nishakaa na wavuvi wavuta bangi ................. LAKINI SIVUTI NA SITAKI KUVUTA................. inasemekana pafu moja linakaa miaka saba kifuata
 

Forum statistics

Threads 1,238,898
Members 476,226
Posts 29,336,079