Invisible Robot Joined Feb 26, 2006 Posts 16,285 Reaction score 8,468 Feb 20, 2010 #21 Wakuu discussion naona ilianza kutumia maneno 'makali', tafadhali zingatieni sheria zetu. Vinginevyo tutalazimika kufuta baadhi ya posts zenu na kuharibu bure; nisingependa iwe hivyo... Kila la heri
Wakuu discussion naona ilianza kutumia maneno 'makali', tafadhali zingatieni sheria zetu. Vinginevyo tutalazimika kufuta baadhi ya posts zenu na kuharibu bure; nisingependa iwe hivyo... Kila la heri
Binti Maringo JF-Expert Member Joined Jul 4, 2007 Posts 2,804 Reaction score 98 Feb 25, 2010 Thread starter #22 Geoff said: hehehe!homegirl bana!unajua nilikuwa sijasoma umeandika nin...!lol INATEGEMEA Click to expand... Home boy mimi nakulaumu sana hujanialika aisee i am so mad...sijui ufanye nini ku-Apologize....
Geoff said: hehehe!homegirl bana!unajua nilikuwa sijasoma umeandika nin...!lol INATEGEMEA Click to expand... Home boy mimi nakulaumu sana hujanialika aisee i am so mad...sijui ufanye nini ku-Apologize....
Masikini_Jeuri JF-Expert Member Joined Jan 19, 2010 Posts 6,827 Reaction score 1,314 Feb 26, 2010 #23 no comment
roselyne1 JF-Expert Member Joined Feb 18, 2010 Posts 1,365 Reaction score 98 Feb 26, 2010 #24 nosense!!