SirChief
JF-Expert Member
- Jun 23, 2014
- 3,304
- 3,380
Sasa Trump alienda Poerto Rico kama nani?,Au alinda picnic?.Na kama hajui kwamba ile territory inamuhusu,Kwa nini ali aprove billions of taxpayers kwenda kuwasaidia wa Poerto Rico?,na yeye ku visit kabisa ka kupewa heshma kama rais?.Acha ujuha wewe! Kigezo cha kwenda mahali au kutokwenda hakihusiani na ukweli kwamba kavurunda na WH walijaribu kutaka kuficha alivyobofoa lakini hawakuwahi. Naona shule kama ulipita ulisomea ujuha wa kupinga kitu hata kama huna hoja zozote zile zenye nguvu. Unapinga for the sake ya kupinga tu ili kuonyesha jinsi ulivyo mpumbavu.
Halafu vile vile,kwani ile hotuba ya saa nzima,hakuongea chochote kizuri kwa wamarekani zaidi ya iyo sentensi moja?.Ili kujua kama Trump yupo sahih au laa,Hayo maswali hapo juu huwezi kuyaepuka kwa namna yoyoye ile.