The Boss JF-Expert Member Joined Aug 18, 2009 Posts 49,320 Reaction score 117,667 May 18, 2013 #21 amu said: mimi na wewe lugha gongana wewe hapana elewa mimi mimi hapana elewa wewe Click to expand... kabisa lol
amu said: mimi na wewe lugha gongana wewe hapana elewa mimi mimi hapana elewa wewe Click to expand... kabisa lol
nikiwe JF-Expert Member Joined Feb 4, 2013 Posts 775 Reaction score 345 May 18, 2013 #22 Haha mie nipo daslamu bana sikuile nilikuwa namzingua tu yule msela na kutokana na stress za job nanyimwa hata likizo The Boss said: Dodoma mna beach hotel? Click to expand...
Haha mie nipo daslamu bana sikuile nilikuwa namzingua tu yule msela na kutokana na stress za job nanyimwa hata likizo The Boss said: Dodoma mna beach hotel? Click to expand...
Z Zero One Two JF-Expert Member Joined Sep 16, 2007 Posts 9,346 Reaction score 3,033 May 18, 2013 #23 nafikiria ni amu ... na unyama Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Watu8 Platinum Member Joined Feb 19, 2010 Posts 77,027 Reaction score 110,663 May 19, 2013 #24 snowhite said: foleni cc watu8 Click to expand... Mtani hapo hatuna ujanja Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mfamaji JF-Expert Member Joined Nov 6, 2007 Posts 6,629 Reaction score 1,951 May 19, 2013 #25 Huyu wife.
Mwendabure JF-Expert Member Joined Mar 10, 2011 Posts 2,138 Reaction score 1,045 May 19, 2013 #26 Kufiwa na Mke wangu kipenzi niliyeishi naye kwa zaidi ya miaka 13. Amepatwa na mauti akiwa na mapacha wawili tumboni. Ni zaidi ya mwaka sasa "sijatulia". SINA HALI. ASANTE MUNGU kwa yote, ASANTE kwa JF!
Kufiwa na Mke wangu kipenzi niliyeishi naye kwa zaidi ya miaka 13. Amepatwa na mauti akiwa na mapacha wawili tumboni. Ni zaidi ya mwaka sasa "sijatulia". SINA HALI. ASANTE MUNGU kwa yote, ASANTE kwa JF!
BAK JF-Expert Member Joined Feb 11, 2007 Posts 124,769 Reaction score 288,332 May 19, 2013 #27 I don't have any type of stress....Life is good. Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,723 May 19, 2013 #28 Hata kupenda kupitiliza nayo ni stress.
E Ellylicious Member Joined Apr 13, 2012 Posts 42 Reaction score 7 May 20, 2013 #29 jaman kwani umelazimishwa kufanya iyo kazi? siuiache uone jua lilivo kali mjini