What is going on?

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
22,504
Points
2,000

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
22,504 2,000
data,
Nadhan wanalipwa. Ukitaka kuwa successful Tanzania lazima uendeshwe kama remote. Matajiri wote migodini ni CCM, tena hadi wanajenga vituo vya police bure!

Labda kwa ajili mimi sio tajiri. Nina documents zote sahihi za serikali sipelekeshwi aisee! Huyu Nandy anatumika!
 

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
21,555
Points
2,000

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
21,555 2,000
Nadhan wanalipwa!ukitaka kuwa successful Tanzania lazima uendeshwe km remote!..matajiri wote migodini ni ccm...tena had wanajenga vituo vya police bure!.labda kwaajili mm sio tajiri .nna documents zote sahihi za serikali sipelekeshwi aisee!huyu Nandy anatumika!
Huyu atakuwa kaagizwa kabisaa...
 

CELLULAIRE

Member
Joined
Mar 16, 2016
Messages
76
Points
125

CELLULAIRE

Member
Joined Mar 16, 2016
76 125
Haahhaaa...kwamba Nandy anatafta green pasture😅
Wanawake huwa na Desturi ya Kusimuliana ni Mwanaume gani huwa anagawa sana Pesa au anajua Kutunza ili nao wajitupe wakajaribu bahati. Yawezena huyu Binti labda nae ana Ushosti na Wakubwa zake wa Uwekezaji, Kisarawe Shambani bila Kumsahau na wa Bamaga mkabala na TSN Petro Station pamoja na wa Afya za Wanadamu nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,382,320
Members 526,332
Posts 33,824,318
Top