What are the functions of light sensors on mobile phones

What are the functions of light sensors on mobile phones

McCain

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2016
Posts
1,168
Reaction score
517
1481802471748.jpg
 
Najua moja tu.

Hiyo ni jina jingine tunaita proximity sensor.
Kazi yake kubwa ni kuzima screen ya simu iwapo utakua unapiga au umepokea,

Ukiweka simu sikioni unaweza ukaikata kwa kugusa na ngozi ya shavu, so hiyo sensor ikiwa active unapopokea'/kupiga simu ukiisogeza karibu na kitu ikakosa mwanga basi ina disable kioo chako,
 
Hiyo ni moja kati ya input devices za simu. Inasense mwanga, kwamba inatumikaje hapo sasa inategemea na application program husika imetengenezwa ili iinteract vipi na hiyo sensor.
Mifano michache
- Inatumika kuwasha flash kama unapiga picha katika giza(Only kama umeweka automatic flash na kunagiza kweli).
- Proximity sensor hii jamaa ameelezea hapo juu. Lakini kuna baadhi ya simu unaweza ukaseti kama simu inaita na ukiigeuza mfano kwenye meza (Kioo kiangalie chini mezani) inakata simu au inaweka silent.
- Inatumika kucontrol brightness ya simu kama umeweka automatic
- Inatumika kugundua kama umeiweka mfukoni ili ilock screen na isijibonyeze bahati mbaya.

Hamna kikomo cha matumizi ya kifaa hicho, apps tofauti tofauti zinaweza kuitumia kwa kadri walivyokusudia.
[HASHTAG]#FreeMaxenceMello[/HASHTAG]
 
Hiyo ni moja kati ya input devices za simu. Inasense mwanga, kwamba inatumikaje hapo sasa inategemea na application program husika imetengenezwa ili iinteract vipi na hiyo sensor.
Mifano michache
- Inatumika kuwasha flash kama unapiga picha katika giza(Only kama umeweka automatic flash na kunagiza kweli).
- Proximity sensor hii jamaa ameelezea hapo juu. Lakini kuna baadhi ya simu unaweza ukaseti kama simu inaita na ukiigeuza mfano kwenye meza (Kioo kiangalie chini mezani) inakata simu au inaweka silent.
- Inatumika kucontrol brightness ya simu kama umeweka automatic
- Inatumika kugundua kama umeiweka mfukoni ili ilock screen na isijibonyeze bahati mbaya.

Hamna kikomo cha matumizi ya kifaa hicho, apps tofauti tofauti zinaweza kuitumia kwa kadri walivyokusudia.
[HASHTAG]#FreeMaxenceMello[/HASHTAG]
Kama hajakuelewa basi tumrudishe Udom[emoji16] [emoji16] [emoji16]
 
Mimi sio wa st. Joseph nmekusoma kaka
 
[Hashtag]#freemaxenceMello[HASHTAG][/Hashtag]
 
Back
Top Bottom