Wenye vigari vidogo someni hapa!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wenye vigari vidogo someni hapa!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Jul 11, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,800
    Likes Received: 1,187
    Trophy Points: 280
    Juzi bwana nipo mitaa ya mwenge kuna baa moja inajulikana kwa jina la carabash!
    Akaja jamaa na Demu wake na gari loa dogo aina ya Vitz wakapaki pembeni mwa barabara karibu na mlango wakuingilia kwa wale mnaopafahamu nadha mtajua nisehemu gani naongelea nje kulikuwa na watu kibao wanapata lager kama kawa Sasa jamaa alichotibua ni kuweka katika aram ikawa inawasumbua watu pale watu sasa wakawa hawajui ninani mwenye gari!Mara akatokea watu wakaanza kumshambulia akawa ananata kamavile kasimamisha vogue!Basi Jamaa akamwambia usiactivate sound weka maana na wewe huko hapa hakauna wakukuibia jamaa akasema kwanyodo unadhani hii ni baisikeli??
    Dah!JAMAA AKAMWAMBIA HIYO NI"BABY WALKER"AKUNA WAKUKUIBIA WATU ACHA WACHEKE ETI BABY WALKER!!
     
  2. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Acha hizo, mimi nina hilo gari .
    Zamani nilikuwa na bodaboda si nimeukata?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Sa mbona hata haichekeshi?
     
  4. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wabongo kwa dharau nimewavulia kofia, huyo anayesema baby walker utakuta hata hela ya kula anapata kwa shida na anaitamani hiyo baby walker
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kakakiiza we kweli wa Bukoba Carabash,Aram hahaha!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zarau kama za ccm
    +
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    ccm inahuckaje na hlo 2kio mkuu..??
     
  8. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Tena kweli !
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    Haichekeshi mkuu,Jipange Tena
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Umeona eehhh!! Story ndeeeeeeeefu, upupu mtupu!!
     
  11. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,152
    Likes Received: 1,481
    Trophy Points: 280
    Nyie hamuelewi moral of the story.
    Pale Calabash kama hujafika ni kwa masharobaro.
    Kama huna shangingi au vogue weye usikae pale.
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,826
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo?!
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 885
    Trophy Points: 280
    Mimi naviita Guta a.k.a mkopo ,hivi viguta ndio vinaleta msongamano wa magari hapa mjini ,vinatakiwa viwe vigari vya kujifunzia watoto shule za chekechea bana''wewe unalo?''ndio mimi nina TZ 11 wenye wivu wajinyonge kwa kuwa namiliki TZ 11 teh teh uwiiiiii
     
  14. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,109
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mi natamani ipitishwe sera ya serikali kuwanunulia watendaji wote bebi woka hizo tutasave sana mihela mtu anafuatwa ouysterbay na VX V8 anapelekwa ofisini samora unajiuliza anayetokea arusha atumie usafiri gani??inasikitisha watu wanaishi kitajiri kwa gharama za kodi zetu!!!
     
  15. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,725
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mimi nakubaliana kabisa na mleta mada. Kwanini uweke gari alarm wakati ulipo kaa unaliona? Usumbufu bana, hata kama m2 una TZ 11, Uki activate alarm Bar tena mchana unakera.
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa ndio nini?
     
  17. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani mtu si mtu ametoa chake kibomu akijua kuwa ni kichekesho sasa nyinyi mnakerwa na nini? acheni hizo bwana
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    KakaKiiza umetukwaza sana sisi wamiliki HALALI wa Vitz!
     
  19. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #19
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 824
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ha ha ha ha baby walker noma kweli
     
  20. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijaelewa kabisa... anyway nilipita tu
     
Loading...