Wajumbe mwenye habari kamili juu ya ni namna gani na jinsi gani watu wenye masters na phd wanapewa vyeo katika jeshi la wananchi wa tanzania JWTZ naomba atoe ufafanuzi
je kuingia jeshini kwa watu wa namna hii kuna mchujo wao tofauti au ni lazima upite kwenye mfumo ambao ni wa kuchujana kwa kutumia maguvuNavojua mimi kama umefanikiwa katka mafunzo ya kijeshi, basi aliyemaliza form six anapewa nyota moja, degree nyota mbili, master unaweza pewa zaidi ya cheo cha Captain, ila kuna wakati waweza Umeja kwa mwenye PhD na kuendelea kwa vyeo vya jeshi!
Siku hizi watu wanapata PhD wakiwa under 30. Unaanza UNiversity na miaka 18, unamaliza ukiwa 23 na Masters unaipata ukiwa 24 to 25. PhD yako 26 to 27.Umri nao utakuruhusu kweli?Manake mpaka unakuwa na Masters/PhD,inategemea;but in most cases wengi wanakuwa wameshavuka 35yrs.Au hakuna kigezo cha umri?
Siku hizi watu wanapata PhD wakiwa under 30. Unaanza UNiversity na miaka 18, unamaliza ukiwa 23 na Masters unaipata ukiwa 24 to 25. PhD yako 26 to 27.
Na watu hawa inaaminika wana strategic thinking zaidi ya physical skills ndio maana wanaanza na cheo cha juu. Sio TZ peke yake, hata nchi zingine inakua hivo.
Siku hizi watu wanapata PhD wakiwa under 30. Unaanza UNiversity na miaka 18, unamaliza ukiwa 23 na Masters unaipata ukiwa 24 to 25. PhD yako 26 to 27.
Na watu hawa inaaminika wana strategic thinking zaidi ya physical skills ndio maana wanaanza na cheo cha juu. Sio TZ peke yake, hata nchi zingine inakua hivo.