Wenye experience ya kuwa katika mahusiano ya kimapenzi na mapacha

Wenye experience ya kuwa katika mahusiano ya kimapenzi na mapacha

kyagata

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Posts
13,965
Reaction score
26,206
Wakuu,

Kuna kamanzi niko nako katika mahusiano,haka kamanzi kana dada yake ni pacha wake. Huyo pacha ameanza kunishobokea kiduanzi,so nimepanga kumtafuna ila wasiwasi wangu ni wasije wakagombana na mwenzie kisa mimi.

Wenye experince ya kuwa katika mahusiano na mapacha karibuni mnipe mawazo.
 
mkuu unasubunasubiri nini tena? au ITV wafike na camera?

Mimi nilishawahi wala twins tena kwenye threesome.
Ilikua ni epic match kabisa.
 
mkuu unasubunasubiri nini tena? au ITV wafike na camera?

Mimi nilishawahi wala twins tena kwenye threesome.
Ilikua ni epic match kabisa.
Dah this is my fantasy.... I will sell everything i own mpaka mirathi just for 1 session of this
 
Back
Top Bottom