Wenye div 3 kuachwa jkt ni ishara mbaya


Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Mara ya kwanza nilivyoliona hili tangazo la jkt nilifurahia kwa kuwa nilijua si miongoni mwa wale watakaoenda kupiga kwata......lakini baada ya kukaa na kufikiria vizuri nimebaki na maswali mengi yanayokosa majibu kichwani.......
1.kwanini sisi tuachwe ina maana hatujafaulu ama nini???

2.hisia zangu tu zinaniambia kama kuna favour ya aina yoyote ile basi sie vilaza hatuhusiki,akili yangu ikagota moja kwa moja kwenye mkopo...si utani walioenda depo watafikiriwa zaidi yetu na tuliobaki tutapata makombo yatayobaki kutoka kwaooo....nawaza tu...

SASA HAPA NDO NAJIONA KABISA MI NIMEFELI NA KILE KILIO CHANGU SIKU YA MATOKEO KILIKUWA NI SAHIHI NA YULE NDO REAL ME, SIYE MIE WA SASA HIVI NAYEJIPA MOYO ETI NIMEFAULU
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Vuta subila huenda wanaenda kwa zamu wameanza 1&2 watakuja 3&4 mtazamo tu
 
S

spleen

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
1,451
Likes
832
Points
280
Age
27
S

spleen

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
1,451 832 280
Mbona sie wa three science tunaenda depo!! Aaaah nimekumbuka kumbe three ya science ni one ya art
 
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2012
Messages
754
Likes
938
Points
180
Nyanda Dindai

Nyanda Dindai

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2012
754 938 180
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
 
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
464
Likes
328
Points
80
nkowosi

nkowosi

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
464 328 80
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
mkuu unakosea kusema hvyo
 
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2009
Messages
1,196
Likes
2
Points
0
Ng`wanakidiku

Ng`wanakidiku

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2009
1,196 2 0
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
Nyie kapotezeni muda huko kwenye kwata mi jamaa ya art yenye three na four inajijenga mtaani mkirudi lazima iwaajiri tena mtakuwa na maadili kweli ya kazi.
 
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
284
Likes
1
Points
0
Age
26
S

Sheko

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2013
284 1 0
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
mkuu mie sio form six lakini si vizuri kuwaambia hivyo wenzio lakini siku zote mwenye uwezo hajinadi mara nyingi wale wasio na uwezo ndo huwa kama hivi.bila shaka we hata hiyo three yenyewe hujafikisha bisha!.
 
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
3,461
Likes
4,251
Points
280
Queen Kan

Queen Kan

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
3,461 4,251 280
mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
two unaona umefaulu mwenyewe! Lol haya, tutaona mengi hapa
 
T

Thema

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2013
Messages
302
Likes
7
Points
0
Age
25
T

Thema

JF-Expert Member
Joined May 8, 2013
302 7 0
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
Pole kwa kupata II,wenzio wanachekelea na I zao tena za point 6.
 
Erick zeph Stanley

Erick zeph Stanley

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2013
Messages
648
Likes
10
Points
35
Erick zeph Stanley

Erick zeph Stanley

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2013
648 10 35
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
mkuu we rofa tu wanaopata two zao hawajisifii! We hujahitimu hata form six bila shaka utakua mmoja wa waliochora zombie form four!
 
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
387
Likes
2
Points
0
M

Mipale Steve

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
387 2 0
Hata hao wa div 1 na 2 c wote wanaenda so kuwa mpole
 
E

erikom

New Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
3
Likes
0
Points
0
E

erikom

New Member
Joined Apr 18, 2013
3 0 0
usibweteke na kimbili chako hujui ya mbele,hii dunia itakufunza tu.
 
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
521
Likes
159
Points
60
Age
27
jwhizzy

jwhizzy

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
521 159 60
Mara ya kwanza nilivyoliona hili tangazo la jkt nilifurahia kwa kuwa nilijua si miongoni mwa wale watakaoenda kupiga kwata......lakini baada ya kukaa na kufikiria vizuri nimebaki na maswali mengi yanayokosa majibu kichwani.......
1.kwanini sisi tuachwe ina maana hatujafaulu ama nini???

2.hisia zangu tu zinaniambia kama kuna favour ya aina yoyote ile basi sie vilaza hatuhusiki,akili yangu ikagota moja kwa moja kwenye mkopo...si utani walioenda depo watafikiriwa zaidi yetu na tuliobaki tutapata makombo yatayobaki kutoka kwaooo....nawaza tu...

SASA HAPA NDO NAJIONA KABISA MI NIMEFELI NA KILE KILIO CHANGU SIKU YA MATOKEO KILIKUWA NI SAHIHI NA YULE NDO REAL ME, SIYE MIE WA SASA HIVI NAYEJIPA MOYO ETI NIMEFAULU
mbona walienda wa arts afu kuna watu wa eca hawajaenda..xo kitu hki kwa zamu..na chuo nackia mwezi january
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Mbona sie wa three science tunaenda depo!! Aaaah nimekumbuka kumbe three ya science ni one ya art
Matussi hayo.......3 lako la 17 huko unipigie mie makelele huoni hata aibu
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Mtakoma na mathree yenu sidhani kama hata mkopo na vyuo mtapata ngoja mi na two yangu safi tena ya sayansi niende zangu kambi ya kigoma nikale kwata langu la nguvu,masomo yenu rahisi lakini bado mnapata three! Teh teh teh kuanzia tar 25 juni ukiona fm6 mtaani ujue kala four au zero nikisema zero hapo naomba mnielewe nime include hadi three za art kwi kwi kwi!
Nenda katujengee nchi hukooo...kakate magogo ulime mashamba na ukirudi hapa uwe na utii sawa????..... viduku tuachieni sie wahuni....kwa mwezi 50000 so aproximately aftet 3 month utaingiza only laki na nusu acha c tupige hela kwa muhindi sports betting na maisha yanaenda kama daweeeeez
 
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
652
Likes
9
Points
35
Age
27
Mbrazili

Mbrazili

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
652 9 35
Nyie kapotezeni muda huko kwenye kwata mi jamaa ya art yenye three na four inajijenga mtaani mkirudi lazima iwaajiri tena mtakuwa na maadili kweli ya kazi.
....mwambie huyoooooo......kukesha na chand akeshe yeye jeshini aende yeyeeeeee chuo tunaenda woteeee....majanga mbona majangaaaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,273,325
Members 490,351
Posts 30,478,120