Wema Issac Sepetu Katakata? mmmm

Wema Issac Sepetu Katakata? mmmm

Kubadilisha wanaume,starehe za usiku-club,bar,guest,.......na pombe NDIO FAIDA YAKE!!!
KAZEEKA KA BIBI
 
Naskia Diamond aliweka wazi juu ya ugonjwa wake, anasema hawezi kuolewa na male yoyote. Naskia *** yake ni majimaji hakuna raha ya mapenzi, ni bodi inayovutia kwa macho lakini gari haliendi
 
Mimi na mikorogo tuko mbalimbali kabisa. Nilianza kuchukia haya mambo tangu enzi za Zazuu na nywele za maiti!!
 
Linganisha paja la kushoto na la kulia.....Bleaching your skin can cause cancer.
 
Naskia Diamond aliweka wazi juu ya ugonjwa wake, anasema hawezi kuolewa na male yoyote. Naskia *** yake ni majimaji hakuna raha ya mapenzi, ni bodi inayovutia kwa macho lakini gari haliendi

Maskini mdogo wangu wema......pole kwa yote,...........
Huyo Diamond nae mpuuzi! Ndio anajisafisha kwa sema hayo leo? maneno ya mkosaji tu-alipoingia na kumvika pete maji yalkua hajafika?? ujinga tu
 
Naskia Diamond aliweka wazi juu ya ugonjwa wake, anasema hawezi kuolewa na male yoyote. Naskia *** yake ni majimaji hakuna raha ya mapenzi, ni bodi inayovutia kwa macho lakini gari haliendi

Unanisababishia udenda wewe, mwenzenu natafuta wenye maji siwapati, ntapataje Wema? nisaidieni
 
Huyu mtoto basi tu kwani asitulie akapata mwanaume mzuri.Tulia bibiye utanipata tu
 
Ukishajua ni rangi yake au siyo yake sijui itakusaidia je?
 
Back
Top Bottom