Wee Niteke, Nikokote, Kokote Ntaenda...

Wee Niteke, Nikokote, Kokote Ntaenda...

@Kassie wewe unadhani anaposema dadii nipe karoti maharage sijazoea... picha gani inakuja kichwani? analilia mkuyenge hataki kusagana viharage na akina mwajuma? Kama wewe tu unavyolilia karoti binti mwenye nyege zake. Kassie matata.

Ndo uwe unauliza sasa, maana Kasie alivyomuimbia Dadii wake kichwani kwake hazikuja picha zilizokujia wewe kichwani kwako.
 
Mambo Valle, huyu msukuma unamuita wa nini atakuja alete Englisha yake hapa wakati mie nna Mahaba na Dadii wangu.

Sijui na yeye anaweza kuokota....!!! Muulize NN kama anaweza hehehehehe ila akikasirika mie simoooo natoka mbioo hhahahahahahhaa
 
Yaani wewe unanichosha ujue hehehehehheheee

Kasie ni Matata

Matata ni Mahaba

Mahaba ni Mahaba teleee

K' Matata.
Nikisema nina mahaba na wewe au nina mahaba na sim yangu au ninahaba na nyumbani kwetu nitakua mimekosea?



Nakushoshaje we si ndio umeleta mada hapa nasi tunataka kujua mwelekeo wako
 
Nikisema nina mahaba na wewe au nina mahaba na sim yangu au ninahaba na nyumbani kwetu nitakua mimekosea?



Nakushoshaje we si ndio umeleta mada hapa nasi tunataka kujua mwelekeo wako

Ruksa kuwa na Mahaba vile upendavyo hata na mwili wako, uhuru ni wako, chaguo ni lako.
 
Back
Top Bottom