Wee Niteke, Nikokote, Kokote Ntaenda...


Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,287
Likes
11,816
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,287 11,816 280
Dadiiiii,

Ni Ijumaa tulivuu nasikilizia vitu vinavyoshuka chini.... (unisiulize vitu gani wee jua tu ni vitu)

Nitangulize asante kwa Mahaba unayonipa, haki ya nani najiona hivi hivi nnavyorukwa na akili, alioyesema mapenzi ni upofu hakukosea hata kidogo.

Hey, heey, oooohhh yeeeeaaah.

Oooh Dadiii niruhusu tuonane (dancing ona sasa ona...) huku nikiamini one day tutatotoa Jo & Co. wetu.
Dadiiii nikikuona, nikikuwaza nabanwa na haja [(hahahahha usijesema ntajiharishia, nimefunga) Dadiii ujue wanifanya nakuwa chizi hehehehehee]
Dadiii nakuaga kitoto ng'aang'aa............. wakati nakutunuku mia ya mia....

Kwenye rhomboids nikande, kwa mikono mitamu nikandee
Kama ruba nigande, tuzeeke wootee milele

Aaaahhh come baby come baby, msumari kwa nyundo nigonge
Aaaahhh Monday to Sunday I love youu so much Dadiiiiii....

(Dadii) Nikiinama iokote...
Sio kwa bedi, kwa kochi bafuni ichuchumalie, iokote..
Ukiiona kwa juu, chini unaizamia, iokote..
Dadii nipe karoti maharage sijazoea, iokote...
Nakunja goti napandisha mori nachechemea... aahahahahahaa asikwambie mtyu mapenzi raha sanaa wuuuhuuuuuu I love youu Dadiii...

(Vurugu zinaanza sasa, acha zile za masikioni.... hehehehehee)

Nikitoka kuoga nakutengea, ya motomoto (chakula cha moto siku zote ni kitamu na hakiishi hamu)
Natingaa moka na tenge, tutoke mtoko,
Boda kwa boda totokomee, chocho kwa chocho..... (Sima CCM)
Nikilegea unibebe, mi kwako mtoto (hehehehhehehee fcuk you)

Heey, refa kakupa nafasi, mpira ushawekw kati
Nahitaji magoli weeh tinga zako piga shuti nikudakeee...

Kasie's Mahaba to Dadii Remix..


Dadii huyu mpiga gitaa amenipa hamasa, ujue kuna usanii / utundu mtu akiwa nao vingine huoni unaona hiko tuu. Ntajifunza kupiga gitaa halafu ntakuwa nakusemesha kwa gitaa, yaani ukiniongelesha mie nakujibu kwa tune za gitaa.... aahahahahaahahahahaaa that's Kasie.


Utasema kinanda kumbe guitar....

Basi asiye na mwana aeleke jiwe, mie na Dadii tunaelekana kwa raha na afya zetu.

Nikiinama iokote (dance ona sasa ona....)
Nipe karoti maharahge sijazoea... napenda kudeki weeh iokote.

Mahaba aka Mapenzi ya Kasie kwa Dadii ni zaidi ya ugaidi wa Osama, kimahaba zaidi.

Kasie Mahaba

Kasie Matata

K'Matata.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,434
Likes
1,482
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,434 1,482 280
Nishue kwetu NYEGEZI...
 
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
2,232
Likes
1,114
Points
280
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
2,232 1,114 280
'K' matata ndio nini
 
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2018
Messages
600
Likes
653
Points
180
Ambition plus

Ambition plus

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2018
600 653 180
Seen kasie matata
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
921
Likes
1,910
Points
180
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
921 1,910 180
Maskiiiini! Huyu Bibi huwa ana nyege sana. Anataka karoti kiharage hajazoea. Means anataka mkuyenge kusagana hajazoea.

Ka kassie matata!
 
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2014
Messages
2,232
Likes
1,114
Points
280
Pendael24

Pendael24

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2014
2,232 1,114 280
Kwaiyo matata ni 'K' au matata ni wewe
K' Matata ni Matata yaliyomo kwenye K

Kitoko, Kasie, Kasiba, Kochokocho..... zote hizo ni K

Na mie ndo K' Matata.
 
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
12,287
Likes
11,816
Points
280
Kasie

Kasie

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
12,287 11,816 280
Hhehehehehe poleeee

Huyu Bibi huwa ana nyege sana.
Siku ukifanikiwa kuwa na nyege sana utaona uhondo wake, na kama huna nyege kabisa wahi hospitali mama vinginevyo utakuwa unabakwa.
Afya imekubali, nalishwa asali, karanga, samaki, matoke kwanini nyege zisijibuu hehhehheheheheee

Utamu wa ngoma uingie ucheze atii, wacha Kasii nirindime mie hehehhe.

Anataka karoti kiharage hajazoea.
Hapo kwenye bold ni Maharage na si kiharage (sijui ni kilugha gani hicho)

Means anataka mkuyenge kusagana hajazoea.

Ka kassie matata!
Siku nyingine ukiwa hujaelewa uulize kuliko kuweka tafsiri zako. Wakubwa tunasema, asiyejua maana haambiwi maana.

Mahaba Matata ya K.
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,434
Likes
1,482
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,434 1,482 280
Hhahahahahahhahaa mhola duuh

Wapanga..!!?? :))rolleyes::rolleyes: kwenye bold)
onene nale wa Masanza kona henaho dhoho... obhebhe ole wa hale?
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
921
Likes
1,910
Points
180
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
921 1,910 180
@Kassie wewe unadhani anaposema dadii nipe karoti maharage sijazoea... picha gani inakuja kichwani? analilia mkuyenge hataki kusagana viharage na akina mwajuma? Kama wewe tu unavyolilia karoti binti mwenye nyege zake. Kassie matata.
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
11,831
Likes
15,910
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
11,831 15,910 280
Hahahaha
 

Forum statistics

Threads 1,238,122
Members 475,830
Posts 29,311,312