alphonce.NET
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 1,723
- 6,077
Tunatengeneza tovuti (websites) zenye ufanisi, muonekano wa kisasa na zinazokidhi mahitaji ya biashara au taasisi yako — kwa haraka na kwa bei nafuu sana.
Tovuti iliyokamilika: TZS 200,000 tu!
Kwa ajili ya biashara au taasisi yako, tutakutengenezea tovuti itakayokusaidia kuitangaza biashara/huduma yako, kuongeza uaminifu wa wateja na kufikisha taarifa zako kwa watu wengi zaidi wanaohitaji bidhaa au huduma zako.
Rahisi kutumia na kusimamia
Tunatumia mfumo unaokuwezesha kubadilisha na kusasisha maudhui (contents) ya tovuti yako mwenyewe, bila kuhitaji mtaalamu kila unapohitaji kufanya mabadiliko.
Wasiliana nasi leo na utuambie mahitaji yako pamoja na aina ya tovuti unayohitaji.
0767659145, 0787659145
Tovuti iliyokamilika: TZS 200,000 tu!
Kwa ajili ya biashara au taasisi yako, tutakutengenezea tovuti itakayokusaidia kuitangaza biashara/huduma yako, kuongeza uaminifu wa wateja na kufikisha taarifa zako kwa watu wengi zaidi wanaohitaji bidhaa au huduma zako.
Rahisi kutumia na kusimamia
Tunatumia mfumo unaokuwezesha kubadilisha na kusasisha maudhui (contents) ya tovuti yako mwenyewe, bila kuhitaji mtaalamu kila unapohitaji kufanya mabadiliko.
Wasiliana nasi leo na utuambie mahitaji yako pamoja na aina ya tovuti unayohitaji.
0767659145, 0787659145