Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Ulininyima mungu anakuona!
Ulininyima mungu anakuona!
Kwhy miezi tisa yote, unamuacha tuu.hujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Tena wanakuwaga wamoto haooo...!!!!
Na utagongewa tu hakuna namnahujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Dawa ya hilo tatizo ni nini ?Nadhani bila shaka mkuu
Na utagongewa tu hakuna namna
Ni utoto tu, niamini ni utoto tu!mkuu, siogopi kugongewa maana nitakua nimepata sababu ya kumuacha after all i dont believe in marriages
Sent using Jamii Forums mobile app
hujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni utoto tu, niamini ni utoto tu!