Sweet16
JF-Expert Member
- Mar 10, 2014
- 6,305
- 11,645
Yaan kajichanganya
Yaan kajichanganya
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Kaamua kunifanyia blunder huyu jamaa
Kumbe utoto raha sanahujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Mtu kama huyo ndio huwa mnamuita pyscho ?Seem like you've terrible n miserable life..
hujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Nadhani bila shaka mkuuMtu kama huyo ndio huwa mnamuita pyscho ?
Kuiba comment ya mtu inaruhusiwa ?Seem like you have a terrible and miserable life
kwa huu uzi wako nashindwa kabisa kuku-define...
ARE U MAVI?
tuanzie hapo
Basi wakubwa wanafaidi sana! Natamani niwe mkubwa na Mimi!!
hujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo hawa wa buku mbili watamla...hujampa mimba wewe afu umle ? [emoji23] mimi hata nikioa mke wangu akiwa mjamzito simli
Sent using Jamii Forums mobile app
Tena wanakuwaga wamoto haooo...!!!!Aibu inatoka wapi kwani wajawazito ni haram?