We badra masoud wewe!!!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We badra masoud wewe!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bondpost, Oct 20, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Yani wamekata umeme huku mbezi beach, then Badra anakaa kujisifia kuwa hakuna matatizo ya umeme.

    Yani hii Tanzania kila kitu SIASA!
     
Loading...