Waziri Waitara aendelea na ukaguzi wa tiketi za mabasi, leo alfajiri ameibukia Arusha na kulipiga faini ya tsh 500,000 Basi la Kaprikoni!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
54,743
2,000
Ni yule Waziri machachari aliyetokea Chadema mh Mwita Waitara leo ameibukia stendi kuu ya Arusha kuendelea na zoezi la kukagua tiketi za mabasi.

Leo amelipiga faini ya tsh 500,000 basi la Kaprikoni kwa kutoza nauli kubwa.

Ikumbukwe juzi alfajiri Waitara alikuwa Magufuli bus terminal Dar, jana alikuwa stendi ya Nyegezi Mwanza.

Source: Clouds tv

Akina bwashee pale stendi kuu Moshi mpooo?!!....shimboni!
 

Maghayo

JF-Expert Member
Oct 5, 2014
8,519
2,000
Ni yule Waziri machachari aliyetokea Chadema mh Mwita Waitara leo ameibukia stendi kuu ya Arusha kuendelea na zoezi la kukagua tiketi za mabasi.

Leo amelipiga faini ya tsh 500,000 basi la Kaprikoni kwa kutoza nauli kubwa.

Ikumbukwe juzi alfajiri Waitara alikuwa Magufuli bus terminal Dar, jana alikuwa stendi ya Nyegezi Arusha.

Source: Clouds tv

Akina bwashee pale stendi kuu Moshi mpooo?!!....shimboni!
Dogo si uchukuage likizo tu. Yani ujira wa buku 7 ndo unajituma hivi. Pata walau na kutenga wakati na familia yako. Buku 7 ni kidogo sana.
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
19,537
2,000
Dogo si uchukuage likizo tu. Yani ujira wa buku 7 ndo unajituma hivi. Pata walau na kutenga wakati na familia yako. Buku 7 ni kidogo sana.
Itakuwa ni timu ya watu, hawezi kuwa mtu mmoja anayeposti kila sekunde
 

mkulima gwakikolo

JF-Expert Member
Nov 22, 2014
1,474
2,000
Ni yule Waziri machachari aliyetokea Chadema mh Mwita Waitara leo ameibukia stendi kuu ya Arusha kuendelea na zoezi la kukagua tiketi za mabasi.

Leo amelipiga faini ya tsh 500,000 basi la Kaprikoni kwa kutoza nauli kubwa.

Ikumbukwe juzi alfajiri Waitara alikuwa Magufuli bus terminal Dar, jana alikuwa stendi ya Nyegezi Arusha.

Source: Clouds tv

Akina bwashee pale stendi kuu Moshi mpooo?!!....shimboni!
Yaani Trafiki ama Sumatra wamelala mpaka minister wa kununuliwa aingilie kati swala la nauli?
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
11,136
2,000
Waziri unakwenda stand kukagua tiketi...aibu sana...tunategemea waziri kudeal na mipango mizito na sio hizi petty issues...
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,884
2,000
Ni yule Waziri machachari aliyetokea Chadema mh Mwita Waitara leo ameibukia stendi kuu ya Arusha kuendelea na zoezi la kukagua tiketi za mabasi.

Leo amelipiga faini ya tsh 500,000 basi la Kaprikoni kwa kutoza nauli kubwa.

Ikumbukwe juzi alfajiri Waitara alikuwa Magufuli bus terminal Dar, jana alikuwa stendi ya Nyegezi Arusha.

Source: Clouds tv

Akina bwashee pale stendi kuu Moshi mpooo?!!....shimboni!
Kazi ya waziri ni kukagua teketi huu upuuzi unatoka wapi?

USSR
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
822
1,000
Huyu Jamaa mbona anachezea kodi zetu namna hii? Hizi gharama za kuruka kwa ndege kwenda kukagua nauli za elfu 30 Kwa return gani?
Hapa na wewe hujafikilia kabisa .
Return hapa Ni kuwapunguzia mzigo wananchi wa kawaida ,kwan Ni wangapi wanaumizwa na hizo nauli?

Waziri hata angetumia m20 kwenye kuzunguka kuhakikisha uhuni Kama huo hauwaumiz wananchi anakua kawashusha mzigo mkubwa maelfu ya wananchi.

Unapowaza ,usimfikirie wazir waza maelfu ya wananchi Kwanza wanaosafiri wanakuwa wamepata nafuu.
Mfano sehem ya kulipa 30 wao watakwambia 50 ,huon wazir anakua kasadia parefu Sana hao wananchi?

Raisi anapoenda nchi za nje na private jet ushawah kuwaza bajet inakua million ngapi per route?Lakin hiyo route inakua na msaada mkubwa kwa wananchi ukilinganisha na million alizotumia kwenda ziara husika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom