Waziri Stephen Wassira :Ndani ya dakika 45 ITV sasa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Stephen Wassira :Ndani ya dakika 45 ITV sasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by apolycaripto, Feb 6, 2012.

  1. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ni kiongozi asiyependeka na wanazi wengi wa CDM na amekuwa akiitwa ''pono'' ama ''mnyama wa gombe''.Mimi sipendi kumuita hivyo ila ninachojua ni Waziri aliyeshikiria mapigo ya moyo ya Kikwete kwani inasemekana kuwa huwa atikisiki na taarifa yoyote kama
    maandamano,migomo ama kashfa na mara nyingi amekuwa akimtuliza Bwana Mkubwa na kumpa mbinu za uvumilivu.

    Huyu ndiye Stephen Wassira , Mlezi wa CCM mkoa wa Arushana bingwa wa kutatua migogoro ndani ya chama kwa njia ya amani (inavyodaiwa).

    Tumsikilize kipenzi hiki cha Mkulu.
     
  2. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,451
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    asije kusinzia tu!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Anaongea nini huyu class mamalia?
     
  5. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mbona anaeleweka vzr na anafafanua kwa ufasaha sana mambo,, tatizo wengine mmezoea porojo.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,335
    Likes Received: 12,801
    Trophy Points: 280
    mashindano ya u-agli alishika nafasi ya ngapi? au hakuruhusiwa kushiriki kwa kuwa ni different spishi?
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,167
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    hana analoliongea zaidi ya kutoa povu tu yaani hata ukimuangalia unaona ubongo wake umepata kiharusi
     
  8. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh! Huyu ndo mshauri wa rais, mlezi wa ccm mkoa wa Arusha, hatishiwi na maandamano wala migomo ya wanafunzi, madaktari, walimu madreva. Atawezaje kutishiwa wakati ni mtaalum wa kumbonji!
     
  9. e

    environmental JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 133
    anatunga sheria
     
  10. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,083
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Dah hii picha akiiona cjui anajisikiaje! Dunia nzima imeiona! Shame!
     
  11. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    mwacheni jamani anatafakari posho itaongezeka lini?
     
  12. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 939
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbunge wa jilani yake angekuwa na roho mbaya kama yangu angeiwasha makusudi mic kama vp immrekodi tu.
     
  13. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    muone hivyo hivyo, ni mwepesi kama nini. jana alikurupushwa na wanachama wa chadema arusha hakuna aliye amini kwa jinsi alivyo teleza na kuwaacha wote kiasi kwamba hakuna aliyejua njia alopita.hahahaaa...!!
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ninyi Hanna hoja zaidi ya matusi na kejeli.hoja anazofafanua Hanna uwezo wa kuzijibu. Mmekalia uongo na uzandiki.
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,356
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    akilisikiliza bunge kwa niaba ya mkuu wa kaya kwa makini halafu akamshauri.
     
  16. K

    KANAN Senior Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Right to privacy
     
  17. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,819
    Likes Received: 1,140
    Trophy Points: 280
    Angeulizwa - nini kilikusukuma kuhamia NCCR Mageuzi mwaka 1995 na kufanikiwa kuwa mbunge wa Bunda kupitia chama hicho? Nini kilikufanya urudi CCM miaka mitano baadae? Na kwa vile sasa una uzoefu wa pande zote mbili, Je, kwa mtazamo wako, Katiba ya sasa inavinyima haki zipi vyama vya upinzani, vyama kama chama chako cha zamani cha NCCR Mageuzi na vingine?
     
  18. kijana mpolez

    kijana mpolez Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sioni sababu ya kumtusi mzee wa watu maana hata ukisoma ulivoandika ts al about attackn his appearence which for my take its our main goal.for those who listened to him jana agree with me kua he answered the qnz vizuri sana and he is one of the cleaneast leaders we have in TanZania
     
  19. c

    christer Senior Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    tatizo watangazaji wanaogopa kuuliza maswali ya maana wanatafuta yasiyo muudhi mh.alafu unakuta mwandishi hajui kama wasira alisha enda upinzani.tatizo wakisha feli shule ndo wanaenda uandishini.
     
  20. t

    taranda Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno
     
Loading...