Waziri Ndalichako: Baadhi ya vyuo vikuu kufutwa

Waziri Ndalichako: Baadhi ya vyuo vikuu kufutwa

Serikali imefanya uhakiki wa vyuo vikuu vyote nchini ambapo baadhi ya vyuo vitafungiwa baada ya kuonekana havina ubora unaotakiwa, licha ya kudahili wanafunzi huku ikiwatoa hofu wanafunzi ambao tayari wameshapangiwa kwenda kwenye vyuo hivyo.

Chanzo: ITV
 
Waziri wa Elimu Profesa Ndalichako amesema baadhi ya vyuo vikuu vitafutwa kwa kukosa sifa, na wanafunzi walioko katika vyuo hivyo watatafutiwa vyuo vingine kuendelea na masomo yao.

Source ITV
Namuunga mkono 100%waziri wangu kipenzi. Kwa kweli kuna vyuo vingi havina sifa ya kuitwa vyuo vikuu. Wakaanze na constituent colleges za vyuo kama Tumaini, Saut etc. Mengi ni mabanda ya kuku yalijengwa haraka haraka, na hadi sasa miundombinu bado sana na wahadhiri wapo wenye bachelor degrees, yet hao ndio lecturers.
 
Ang
Waziri wa Elimu Profesa Ndalichako amesema baadhi ya vyuo vikuu vitafutwa kwa kukosa sifa, na wanafunzi walioko katika vyuo hivyo watatafutiwa vyuo vingine kuendelea na masomo yao.

Source ITV
Angeanza na kuifumuwa kabisa TCU badala ya kuifanyia cosmetic surgery ndo ageukie kusafisha maswaibu yaliyosababishwa na udhaifu wa TCU.
 
Greece of East Africa is around the Corner!

Tutavunja Board za TRA daily kwa kutofikia Malengo.
Makonda katumwa kuja kupima Upepo wa Redundacy

Vyuo Vikuu vinafungwa

Vyuo vya Ufundi na vya Afya 21 vimeshafungwa

ATCL ishaanza fagio la Chuma kwa Wafanyakazi

Kipengele cha Ukomo wa Uongozi kiondolewe ili JPM anyooshe Nchi kwa 20 Years!
Greece alikumbwa na nini mkuu, na kikatokea nini

# ufafanuz kidogo
 
Tatizo pesa. Wanataka kupunguza idadi ya waombaji mikopo.
Safari ijayo tuchague elimu bure hadi chuo kikuu.
 
IMTU nayoo ifungwa maana cku hizi imekosa cfa za kuendelea kuwa chuoo cha kimataifaa cha tiba, sayansi na technologia
 
Back
Top Bottom