Waziri Mkuu wa Israel kutembelea Afrika Mashariki


C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
223
Likes
85
Points
45
C

Cosmo 1

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
223 85 45
Waziri mkuu wa Israel kutembelea Afrika mashariki kuanzia kesho jumatatu. Ataanzia Uganda, na kisha kuelea Kenya na Rwanda.

Na atamalizia ziara yake nchini Ethiopia, na anategemea kuonana na marais sita wa Africa katika ziara yake?

Je ni kwanini Tanzania na Burundi hazitaembelewa na Waziri mkuu huyo?

Na je msimamo wa Tanzania kuhusu Mgogoro wa Israel na Palestina umebadilika ama upo kama ilivyokuwa kipindi cha nyuma?
 
R

Rio Tinto

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2014
Messages
761
Likes
244
Points
60
R

Rio Tinto

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2014
761 244 60
Hatuwataki wayahudi hao waishie huko huko na nuksi zao...
 
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
2,426
Likes
349
Points
180
N

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
2,426 349 180
Aje na kwetu maana ni mtu mwema huyu sijasikia waisrael wakijitoa mhanga kuangamiza watu
 
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
3,150
Likes
1,830
Points
280
Mpunilevel

Mpunilevel

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
3,150 1,830 280
Waziri mkuu wa Israel kutembelea Afrika mashariki kuanzia kesho jumatatu. Ataanzia Uganda, na kisha kuelea Kenya na Rwanda. Na atamalizia ziara yake nchini Ethiopia, na anategemea kuonana na marais sita wa Africa katika ziara yake? Je ni kwanini TZ na Burundi hazitaembelewa na Waziri mkuu huyo? Na je msimamo wa Tanzania kuhusu Mgogoro wa Israel na Palestina umebadilika ama upo kama ilivyokuwa kipindi cha nyuma?
Ebana mkali umetumia cha wapi?, AR nini? au Njombe!
 
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
622
Likes
435
Points
80
kethika

kethika

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
622 435 80
Wasojua impact ua nchi kugomana na Israel wataongea wanalotaka.
 
N

Nazareti

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2016
Messages
413
Likes
437
Points
80
N

Nazareti

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2016
413 437 80
Hatuwataki wayahudi hao waishie huko huko na nuksi zao...
Laana na ikupate wewe ile aliyoitamka MUNGU kwa Ibrahimu kuwa atakayekulaani nitamlaani
kumchukia Myahudi ni kujitafutia laana ya maisha yako yote na vizazi vyako vyote watalaaniwa pia, Mungu aliishusha chini Urusi kwakuwa na chuki na Waisrael, nchi zote za kiarabu hazitakuwa na sauti juu ya raslimali yao (mafuta) kwasababu ya chuki zidi ya Israel, siku zote mafuta yao yatabakia mikononi mwa America na Ulaya, hauwezi kushindana na BWANA wa Majeshi na ukashinda.

Neno alilolitamka BWANA Mungu kwa Ibrahimu, Isaka, Yakobo (Israel) Musa, Yoshua na Daudi Mfalme bado li hai na linatenda kazi barabara katika ulimwengu huu wa sasa. Atukuzwe Mungu wa Israel na abarikiwe Israel maadui zake wote wataanguka mbele yake maana Mkono wa BWANA MUNGU u juu ya Israel kuilinda
 
K

Kokola

Senior Member
Joined
Sep 5, 2015
Messages
136
Likes
77
Points
45
K

Kokola

Senior Member
Joined Sep 5, 2015
136 77 45
Laana na ikupate wewe ile aliyoitamka MUNGU kwa Ibrahimu kuwa atakayekulaani nitamlaani
kumchukia Myahudi ni kujitafutia laana ya maisha yako yote na vizazi vyako vyote watalaaniwa pia, Mungu aliishusha chini Urusi kwakuwa na chuki na Waisrael, nchi zote za kiarabu hazitakuwa na sauti juu ya raslimali yao (mafuta) kwasababu ya chuki zidi ya Israel, siku zote mafuta yao yatabakia mikononi mwa America na Ulaya, hauwezi kushindana na BWANA wa Majeshi na ukashinda.

Neno alilolitamka BWANA Mungu kwa Ibrahimu, Isaka, Yakobo (Israel) Musa, Yoshua na Daudi Mfalme bado li hai na linatenda kazi barabara katika ulimwengu huu wa sasa. Atukuzwe Mungu wa Israel na abarikiwe Israel maadui zake wote wataanguka mbele yake maana Mkono wa BWANA MUNGU u juu ya Israel kuilinda
NON SENSE!!! Pack of Bullshit
 
N

Nazareti

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2016
Messages
413
Likes
437
Points
80
N

Nazareti

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2016
413 437 80
Mh!! utajua tu kama ni none sense or senseful, sasa nyinyi watu wa allah na huyo mtume wenu tangu muanze kuilaani Israel mbona ndo kwanza inachanua na kutanuka, je hizo laana zenu mbona hazileti madhara yoyote? mbona hata mlipoizunguka kuipiga miaka ile hamkufanikiwa na kinyume iliwachakaza na hako ka umoja kenu ka oic? labda ngoja nikuhakikishie kuwa mipaka yote ya Israel ambayo Mungu alimuonyesha Musa itakombolewa tu iwe isiwe yaani kuanzia mto Jordan hadi milima ya golani mpakani mwa siria, Israel nchi ndogo sana lakini hakuna nchi au taifa lolote linaweza kusimama na kupigana na Israel na kushinda, nyie mtabakia kulaani tu nzuri zaidi laana zenu zinawageukia wenyewe na kuwatafuna.
 

Forum statistics

Threads 1,236,715
Members 475,218
Posts 29,267,152