WAZIRI MGIMWA ameanza kushindwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAZIRI MGIMWA ameanza kushindwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 6, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 5,100
    Trophy Points: 280
    Alipoapishwa na kusogezewa kipaza sauti, Waziri wa Fedha Dr. Mgimwa alijinasibu kulinda thamani ya shilingi ya Tanzania na kudhibiti mfumuko wa bei. Yapata mwezi tangu kuapishwa kwake. Wakati wa kuapishwa,thamani ya dola ilikuwa ni shilingi za ki-Tanzania 1490.

    Sasa(leo) Exchange rate ni hii:


    • 1 USD = 1585.50 TZS
    • 1 EUR = 1979.4413 TZS
    • 1 GBP = 2445.0232 TZS
    • 1 ZAR = 189.2569 TZS

    Hili la thamani ya shilingi tu hivi,la mfumuko wa bei je?
     
  2. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu hii habari yako mbona imekaa kimajungu majungu, Mh. Mgimwa aliapishwa Jumatatu tarehe 07/05/2012 siku hiyo exchange rate ilikuwa ni buying 1,552 na selling 1,583. kwa sasa exchange rates ipo 1,556 na 1,588 (Source BOT). Kwa haraka haraka waweza sema shilingi imekuwa stable. Sasa sijui ulikuwa wamaanisha nini kwa upotoshaji huu, jipange

    [TABLE="width: 214, align: right"]
    [TR]
    [TD="align: right"]155,632.82 [/TD]
    [TD="align: right"]158,809.00 [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,672
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    One month kuwe na effect of change....labda mbinguni..bila kuwa na mikakati, jamani...tumezidi kulalamika,,,huu ni ujinga.
     
  4. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,731
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Alieanzisha thread nadhani ni mfuasi wa Mkulo
     
  5. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sina imani na gamba lolote hata litoe ahadi tamu ipi
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 8,936
    Likes Received: 2,632
    Trophy Points: 280
    wewe kweli unachekesha!yaani wewe unategemea sarafu ipate thamani kwa maneno ya waziri Mgimwa? kuna mikakati ya kiuchumi ambayo lazima itekelezwe ikiwemo swala la balance of payment! sasa mikakati hii sio ya siku moja mbili au mwezi inahitaji muda, hivo aliposema atathibiti thamani ya sarafu yetu wewe ulitazamia kesho yako ukute dola moja inauzwa shs 500/-? mpeni waziri muda tuone mkakati wake wa kiuchumi kama ni wa kushindwa au kufanikiwa tutajua lakini anahitaji muda zaidi!!
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 800
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Au ni Mkulo mwenyewe! LOL!
     
  8. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio DR MGIMWA hata ungepelekwa wewe usingefanya lolote.

    Inatakiwa kuimarisha FISCAL & MONETARY POLICY zetu ziendane na changamoto cha uchumi wa kisasa
     
  9. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fanya marekebisho kwenye hii red,hiyo ex rate sio sahihi
     
Loading...