Waziri ayakana majibu ya naibu wake bungeni!!

The Phylosopher

JF-Expert Member
Mar 11, 2015
695
1,000
Ni waziri wa ardhi ndugu Lukuvi leo amepinga majibu ya naibu wake bi Angelina Mabula ambae katika kujbu swali la mbunge alie taka kujua ni lini serikali italeta bungeni sera ya kusaidia wanawake kuhusu mambo ya ardhi, naibu huyo alijibu kua sera hiyo iko katika hatua za mwisho na italetwa bungeni hivi karibuni. Ndipo akasimama waziri na kukanusha kua serikali hua haileti sera bungeni bali huleta sheria.
 

nyamnini

JF-Expert Member
Mar 10, 2015
2,733
2,000
Ni waziri wa ardhi ndugu Lukuvi leo amepinga majibu ya naibu wake bi Angelina Mabula ambae katika kujbu swali la mbunge alie taka kujua ni lini serikali italeta bungeni sera ya kusaidia wanawake kuhusu mambo ya ardhi, naibu huyo alijibu kua sera hiyo iko katika hatua za mwisho na italetwa bungeni hivi karibuni. Ndipo akasimama waziri na kukanusha kua serikali hua haileti sera bungeni bali huleta sheria.
kwa maoni yangu ulichoandika na kilichotokea ni tofauti sahihi ingekuwa hivi
waziri arekebisha majibu ya naibu wazili wake.
 

WAZIWAZI

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
1,759
2,000
kaikana kalekebisha!!! nyie vilaza nashauri JF idelete users wote na tuanze upya kwa kuzingatia vigezo vya GT tuondoe vuhio.
 

MTENDAHAKI

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
4,009
2,000
Ni waziri wa ardhi ndugu Lukuvi leo amepinga majibu ya naibu wake bi Angelina Mabula ambae katika kujbu swali la mbunge alie taka kujua ni lini serikali italeta bungeni sera ya kusaidia wanawake kuhusu mambo ya ardhi, naibu huyo alijibu kua sera hiyo iko katika hatua za mwisho na italetwa bungeni hivi karibuni. Ndipo akasimama waziri na kukanusha kua serikali hua haileti sera bungeni bali huleta sheria.
Sio vibaya kurekebisha makosa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom