Waziri ameapa katu Tanzania hawataiga Kenya


MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
11,991
Likes
9,970
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
11,991 9,970 280
Huwa nikisoma taarifa za wabongo nacheka sana, yaani ndugu zetu wa kusini mwa mpaka wetu wanaishi wakirushiana vijembe kuhusu Kenya. Mara hatutaiga Kenya, tutaishinda Kenya, Kenya ni kainchi kadogo, Kenya lazima tuwashinde n.k.

Yaani wakisikia jina la Kenya wanatokwa na povu hadi inashangaza.

Hapa waziri anaapa hawataiga Kenya wala taifa lolote majirani, wakati huo huo wanaagiza wataalam kutokea Rwanda na kufuata ushauri wa huko kununua ndege. Kituko full...

================================================

Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.
“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.
“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Tanzania siyo koloni la Kenya-Maghembe
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Huwa nikisoma taarifa za wabongo nacheka sana, yaani ndugu zetu wa kusini mwa mpaka wetu wanaishi wakirushiana vijembe kuhusu Kenya. Mara hatutaiga Kenya, tutaishinda Kenya, Kenya ni kainchi kadogo, Kenya lazima tuwashinde n.k.

Yaani wakisikia jina la Kenya wanatokwa na povu hadi inashangaza.

Hapa waziri anaapa hawataiga Kenya wala taifa lolote majirani, wakati huo huo wanaagiza wataalam kutokea Rwanda na kufuata ushauri wa huko kununua ndege. Kituko full...

================================================

Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.
“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.
“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Tanzania siyo koloni la Kenya-Maghembe
Nimeifungua hii thread nilidhani ina habari mpya, kumbe unatukumbusha alichosema Waziri
 
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,739
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,739 280
Signature yako inaleta umakini fulani...
Wana East Africa tusipende kubezana bala ya kushirikiana.Kubezana kunasababisha kubandikiza chuki zisizo na maana. Hawa wanaoongea ni wanasiasa amabo kazi na ajira yao ni kusema uwongo mbele za watu wakati huohuo wakifanya vitu vya ovyo.
 
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2016
Messages
8,424
Likes
5,863
Points
280
Age
27
tuusan

tuusan

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2016
8,424 5,863 280
Watu wamekua wakihoji sana juu ya iyo vat kwa watalii wakihofia kupoteza idadi ya watalii. ....ata hivyo nadhani kawajibu vizuri....nchi inapoamua kufanya jambo kwa maslah ya umma haitakiwi kuwaza wengine wanafanya nn as long sio kitu kipya....iyo vat embu tuone jee itapunguza hao wageni kwa kiasi gani
 
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
1,025
Likes
472
Points
180
Age
30
sir longo

sir longo

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
1,025 472 180
Huwa nikisoma taarifa za wabongo nacheka sana, yaani ndugu zetu wa kusini mwa mpaka wetu wanaishi wakirushiana vijembe kuhusu Kenya. Mara hatutaiga Kenya, tutaishinda Kenya, Kenya ni kainchi kadogo, Kenya lazima tuwashinde n.k.

Yaani wakisikia jina la Kenya wanatokwa na povu hadi inashangaza.

Hapa waziri anaapa hawataiga Kenya wala taifa lolote majirani, wakati huo huo wanaagiza wataalam kutokea Rwanda na kufuata ushauri wa huko kununua ndege. Kituko full...

================================================

Waziri wa Maliasili na Utalii, Profesa Jumanne Maghembe amesema Tanzania siyo koloni la Kenya kwamba kila mipango yake ya maendeleo itegemee Taifa hilo.
“Kenya siyo sehemu ya Tanzania na sisi (Tanzania) si koloni la Kenya. Kenya ni nchi tofauti, Uganda ni nchi tofauti, Uingereza ni nchi tofauti,” amesema Profesa Maghembe.

Profesa Maghembe ametoa kauli hiyo kufuatia malalamiko ya mawakala wa utalii wanaodai hatua ya Serikali kutoza Vat kwenye utalii kutaathiri sekta hiyo na kwamba, watalii wengi wamesitisha safari zao na wengi wameamua kwenda Kenya kwa vile nchi hiyo imeondoa kodi hiyo.
“Hizi ni kodi ndani ya Tanzania. Kenya ina mazingira tofauti kabisa na Tanzania. Hatuwezi kupanga kodi kwa maendeleo ya nchi yetu tukiwatazama wao,” amesema.

Tanzania siyo koloni la Kenya-Maghembe
hatuwezi kutokwa povu juu yenu, tunapanga mambo yetu kulingana na rasilimali zetu. kuhusu kuchukua wataalamu wa rwanda hakuna tatizo lolote, hata wao tuliwapa madaktari wetu wa upasuaji wa moyo. watalii lazima waje TZ hawana option nyingine, na tutazidi kuongeza VAT kadri tutakavo ona.
 
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
1,056
Likes
600
Points
280
Quickly

Quickly

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
1,056 600 280
Vita vya panzi, furaha ya kunguru... teh teh teh
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380