issa mweusi JF-Expert Member Joined May 31, 2015 Posts 1,477 Reaction score 1,139 Dec 25, 2016 #1 Mimi Nina nia ya kuoa Zanzibar lakin mpaka sasa hatakufika sijawahi wala kukutana na mzenji,nia YANGU itafikia malengo?
Mimi Nina nia ya kuoa Zanzibar lakin mpaka sasa hatakufika sijawahi wala kukutana na mzenji,nia YANGU itafikia malengo?
O onyx JF-Expert Member Joined Mar 17, 2016 Posts 1,587 Reaction score 1,319 Dec 25, 2016 #2 Nenda masjid jieleze,
mamaafacebook II JF-Expert Member Joined Aug 16, 2016 Posts 2,513 Reaction score 3,553 Dec 25, 2016 #3 Penye nia Pana njia
imbegete JF-Expert Member Joined Jun 21, 2015 Posts 1,295 Reaction score 994 Dec 25, 2016 #4 Si ubadili dini ili upate kitu roho inapenda kuliko kulialia!!!
kijani11 JF-Expert Member Joined Jan 19, 2014 Posts 8,414 Reaction score 9,301 Dec 25, 2016 #5 Wana sifa gani ya ziada nasi tuijue mkuu.
Mkwawe JF-Expert Member Joined Jun 10, 2016 Posts 3,208 Reaction score 5,682 Dec 25, 2016 #6 Sample zao zimejaa Chato... Wahi kajichagulie nafasi ni chache
mtembea kwa miguu JF-Expert Member Joined Mar 23, 2012 Posts 1,121 Reaction score 1,737 Dec 25, 2016 #7 Ukiwaoa ujue huo ni mkataba wa mkoloni na hawatoki ndani
MWANDENDEULE JF-Expert Member Joined May 24, 2015 Posts 5,294 Reaction score 10,956 Dec 25, 2016 #8 Wazenji wengi sana wamejaa huku kizota makao makuu
M Mwanampuna Senior Member Joined Jul 21, 2016 Posts 131 Reaction score 80 Dec 25, 2016 #9 Kwan kwenda zenji sh ngapi?
M Mwanampuna Senior Member Joined Jul 21, 2016 Posts 131 Reaction score 80 Dec 25, 2016 #10 Afu mara nyingi wanapenda wazenji wao wanawaogopa sana wanaume wa tanzania bara
U ustadhijuma JF-Expert Member Joined Jul 20, 2015 Posts 3,133 Reaction score 2,118 Dec 25, 2016 #11 kwa hulka ya hivyo Ni bora tuoane wenyewe tu kuliko nyie wabara