Wazee wa dashi hivi sasa ni saa saba na robo

Wazee wa dashi hivi sasa ni saa saba na robo

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
62,059
Reaction score
38,425
Wale wenzangu wanaoshinda ofisini wakidai matumbo yanawauma awaendi lunch
hivi sasa ni sasa saba na dk 17 naona muda unaendwa kweli nanyi mliokimbilia breakpoint
jamani muda unakwenda kumbuken kuwahi kibarua adimu bongo sio kama kubeba....
Kila lalkheri nawakumbusha mnaoikata ile mambo wakakti wa kazi pale breakpoint ya town na
huko millenium muda wahini kabla kafolen akajaanza kukutoa nishai
 
Back
Top Bottom