Wazee wa darajani wapandishwa mtumbwini,....

Wazee wa darajani wapandishwa mtumbwini,....

fiter

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Posts
1,144
Reaction score
79
kama wewe ni shabiki wa CHELSEA pokea like yangu ya nguvu au mlifikiri wale ni arsenal au galatasaray?....wale wanaitwa IBRA CADABRA WAZEE WA KUPIGA BUTI....,.Poleni chelsea
 
Pole yao,sie Man united tunatwanga bayern ngoma isambe nusu fainali hatimaye fainali tunachukua mwali...
 
huyo unayemshangilia hatakuwepo jumanne usiku. raha ni kufurahia mwishoni. sasa wewe na PSG yako tukutane jumanne.
wee timu yako haipo unaleta kelele.

PSG kitu gani? subiri jumanne. magoli yote wamepewa na chelsea. :boxing:
kama wewe ni shabiki wa CHELSEA pokea like yangu ya nguvu au mlifikiri wale ni arsenal au galatasaray?....wale wanaitwa IBRA CADABRA WAZEE WA KUPIGA BUTI....,.Poleni chelsea
 
Daah, Chelsea walinyanyaswa sana kijinsia, sorry kimpira, PSG hawana huruma hata kidogo, waliingiza jeshi wakati ilikuwa ni civil match... ningekuwa mzee mzima jozeee the one ningekata rufaa na kwenye hati ya rufani niclaim kwamba magoli yote walifunga kwa mateke kwi kwi kwiiii....ila jamaa wanapiga haooooooo!
 
Wewe subiri JUMANNE usiku utawahurumia sana PSG.

kilichowapata ARSENAL kitawapata wao pia. Mtakaa kimyaa sana.:redface:
Daah, Chelsea walinyanyaswa sana kijinsia, sorry kimpira, PSG hawana huruma hata kidogo, waliingiza jeshi wakati ilikuwa ni civil match... ningekuwa mzee mzima jozeee the one ningekata rufaa na kwenye hati ya rufani niclaim kwamba magoli yote walifunga kwa mateke kwi kwi kwiiii....ila jamaa wanapiga haooooooo!
 
humu JF Chelsea ikifungwa wanafuraahi au kwa kuwa kiboko yenu?
 
humu JF Chelsea ikifungwa wanafuraahi au kwa kuwa kiboko yenu?


mkuu umetoa jibu tayari ...humu wamejaa watu wenye matatizo kibao..timu zao hazishiriki mashindano ya MABINGWA..

iko hivi; kama mtu wa kwanza siku akiwa wa pili..hata mtu wa mwisho naye eti anamcheka.:nod:
 
Back
Top Bottom