wazee kwa nn gar yangu kuna mda speedomter inasona speed tofaut na inapoteza nguvu

A

antipas

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
290
Points
250
A

antipas

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
290 250
wadau vp me na vits ilikuwa na nguvu sana but hiv majuz imeanza tabia ya ajab kuna mda kutoka gear namba 2 kwenda tatu inachelewa
namba 2 kuna mda usik unakuta uko speed tu inasoma 0 then all of sudden inaenda 40
na kuna mda inard na nguv kama kawaida
pia kuna mda ukiweka mafuta kidgo ikiwa silencer
inazima
mtaalam anitafute 0652472486
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
2,321
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
2,321 2,000
Tafuta fundi Tu ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,303,991
Members 501,158
Posts 31,499,107
Top