Wazanzibari waliokimbilia somalia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibari waliokimbilia somalia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tpmazembe, Jul 6, 2012.

  1. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,474
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hivi kilichowafanya hao wazanzibar waliokimbilia somali 2000 wakati wa machafuko ya uchaguzi ni nini? Je somalia ni karibu kuliko Dar au Tanga? Je somalia ni karibu kuliko kenya mombasa? au kuna mkono wa mtu
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Harufu ya al-shaabab, wafikie korokoroni wachunguzwe
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,810
    Likes Received: 1,049
    Trophy Points: 280
    Subiri miaka michache tu utajua...
     
  4. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    eti wamerudi baada ya kuhakikishiwa kuwa hali ni shwari sasa... teh hehe...!
     
  5. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,633
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    siamini,kwnn hawakurudi tangu zamani?mpaka miaka 10 imeisha?ina maana somalia ndo kuna amani sana?...ss timing yao sio nzuri ,manaake zenji kwenyewe duh.........hainiingii akilini ....
     
  6. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Duration ya training ilikuwa miaka 10, wamefuzu sasa wanarudi kwenye vituo vyao vya kazi. Uamsho (wahuni) wana mipango mikali sana!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    hivi ni Somali ipi....?.....ni hii ya Mogadishu au ile ya Hargeisa.....?
     
Loading...