Wazanzibar watajwa Wizara ya Fedha, Elimu

Wazanzibar watajwa Wizara ya Fedha, Elimu

Kama vigezo wanavyo na ukizingatia hizo ni wizara za muungano, mi sioni tatizo. Nilijua kuwa vile manaibu wote Wa wizara ya elimu na fedha wametoka bara, mawaziri lazima watoke visiwani

Samaani kaka ni keli Fedha na Uchumi ni Wizara ya Muugano?? Maana nijuavyo Zanzibar wanayo Wizara ya Fedha inayojitegemea Chini ya Hon. Yusuph Mzee? Nadhani hii ya Fedha na Uchumi ni yetu sisi wa huku Bara. Na Elimu Zanzibar wanayo inayoitwa Elimu na Mafunzo ya Amali. Hao Wazenj wanakosa sifa kuiongoza Tanganyika japo ni Wauri na hawanagaifa ya ubahilifu hawa waungwana.
 
Back
Top Bottom