Wazanzibar watajwa Wizara ya Fedha, Elimu

Wazanzibar watajwa Wizara ya Fedha, Elimu

Waliopewa nafasi muungano, wamevurunda! Anza na Vuai, na wazee wa kukata utepe. Hao ni baadhi ya vichwa, alafu cheki Shein alivyozubaa, cheki Maalim Seif! Dah, hawafai,

Na kina Hoseah, Rished (TRA) na wengine waliotimuliwax2 na Magu jee nao ni wazanzibari? Nadhani kila mtu ana mapungufu hivyo kuhukumu community yote kwa vigezo vya wachache, sio busara.
 
Wapewe2 mana huku bongo sijaona. Elimu imekuwa kituko kila waziri wa elimu anayekuja afadhali ya jana. Walimu wanaoenekana kama watu wa kale enzi za zinja.
 
si ndo maana mmepewa wizara mbili znz kisiwa cha watu milioni moja ningekuwa Magufuli ningewapa wizara moja tu!

Unaonaje ukamuandikia Jpm barua kwa mawazo yako wasipewe hata moja,ila kwenye Muungano unawataka sana ila kwenye mgao hawafai,chuki zako bure kabisa hazitaondoa vile visiwa
 
Ila kwa kweli wazanzibar ni waaminifu, kwene weledi ndo cjui manake kumanage uchumi wa bara sio mchezo, manake makusanyo ya zanzibar kwa mwaka ni karibu theluthi moja tu ya makusanyo ya bara kwa mwezi, yaani sis tukikusanya siku kumi wao ndio mwaka mzima.

Kuna Wazanzibari wenye uwezo mkubwa sana km hawa wanao uwezo bora wapewe tena ni waaminifu kuliko kuwapa mchwa wa kibongo mie niliwahi ishi huko hata ukisahau simu dukani unarejeshewa sio vimburu wa kibongo.Nashauri My.Magu awapatie tu
 
Kuna Wazanzibari wenye uwezo mkubwa sana km hawa wanao uwezo bora wapewe tena ni waaminifu kuliko kuwapa mchwa wa kibongo mie niliwahi ishi huko hata ukisahau simu dukani unarejeshewa sio vimburu wa kibongo.Nashauri My.Magu awapatie tu

Enzi za kurudishiwa simu uliyoisahau siyo hizi. Zanzibar sasa imejaa sober houses. Hii ni kuonyesha kwamba mateja wapo wengi Zenji.
Kiukweli mimi naona kama atawapa hao iwe ni kwasabb ya mtangamano wa muungano wetu tu lkn siyo utendaji Nazi. Watu wala urojo hao watapata wapi uwezo?
 
Watu wa pwani na visiwani huwa sina imani nao kabisa. Ni wepesi sana kumtupia mungu mzigo wa yale yaliyowashinda lkn pia they are never serious.
Angalia kauli hii ya Kikwete;- kuna mwandishi mmoja kaandika "Kikwete hachomoi,..kwani nimechomeka mini?" Huku akichekacheka.
 
Nimeipenda hii: 'Wote ni Wazanzibari lakini wameonesha uwezo mkubwa wa...' yaani mwandishi hata hajui amesema nini hapo? Halafu wengine bado wanasifia Tanzania kuwa kiongozi wa lugha ya Kiswahii! Ovyoooooooooooooooooooo.....
 
Hamna cha muungano, hapa ni kama una sifa ndo upewe wizara. Hao huko Zenji wamefanya nini ktk hayo maeneo husika? Hizi wizara nyeti, hawawezi, simple and clear! Kama wakipewa basi wakubali kuwa watakuwa vivuli tu, Mangu ataongoza mwenyewe nyuma ya pazia. Ukiwa mkarimu na umezubaa sana, watu wanaokuzunguka watapiga madili tu, utaishia kukodoa macho.

http://filsdeknowlesartwork.blogspot.com/2015/09/prof-idrissa-ahmada-rai-third-vice.html?m=

Google kstika link ya hapo juu ujue Dr. Rai alichofanya kisha weka hao wateuzi wengine walichofanya katika career development zao.
 
Watu wa pwani na visiwani huwa sina imani nao kabisa. Ni wepesi sana kumtupia mungu mzigo wa yale yaliyowashinda lkn pia they are never serious.
Angalia kauli hii ya Kikwete;- kuna mwandishi mmoja kaandika "Kikwete hachomoi,..kwani nimechomeka mini?" Huku akichekacheka.
Aisee! Kwahiyo na wewe ndo mmoja wa watalaamu na ma-GT kutoka mikoa ya bara sio?! Mkuu GT wa bara, hebu nipe mafanikio ya huko kwenu ili watu tukasake maisha!!!
 
Hamna cha muungano, hapa ni kama una sifa ndo upewe wizara. Hao huko Zenji wamefanya nini ktk hayo maeneo husika? Hizi wizara nyeti, hawawezi, simple and clear! Kama wakipewa basi wakubali kuwa watakuwa vivuli tu, Mangu ataongoza mwenyewe nyuma ya pazia. Ukiwa mkarimu na umezubaa sana, watu wanaokuzunguka watapiga madili tu, utaishia kukodoa macho.

Tuangalie uwezo wa mtu na siyo hoja ya unyeti wa wizara.Kuna Wapemba na Waunguja kadhaa ambao wana utendaji uliotukuka.Kama Mh.Rais ana mafaili ya Prof.Rai na Mh.Omari,ayapitie na akijiridhisha awape tusonge mbele.Kuna wabongo kibao wamecheza na Wizara hizo kwa muda mrefu lakini hawajafanikiwa kutuvusha.Mungai,Mama,Sitta(elimu),Prof.Mbilinyi,Mustafa Mkulo(fedha) nawataja wachache tu.
 
Elimu wapeni tuone labda shule zetu za Kiislam kama zitashika nambari one. Maana Dr.Ndalichako alitufelisha.
 
Kwani hao watanganyika ambao mnajisifu wana uwezo wameifikisha wapi nchi miaka 54 baada ya uhuru? Wezetu wanaendelea nyinyi mmeshikilia tu ubaguzi. Acheni hizo. Nyokoooo
 
Back
Top Bottom