Wauza Vitenge wapo Humu?

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
4,000
Points
2,000

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
4,000 2,000
Wakuu kuna mtu yeyote anayeuza vitenge humu? Halafu bei za hivi vitenge zikoje mana nimejaribu kuchungulia huki insta naona vinauzwa 35,000 ina mana hamna vya bei ya chin i ya hapo??

Na quality zinakuwaje mana sijui chochote kuhusu vitenge na nataka nimnunulie shangaz yangu nimpelekee zawadi

Wataalamu wa vitenge tujuzane na machimbo ya kupata walau bei ya kupoa
 

Clairekyrie

Member
Joined
Jun 12, 2019
Messages
16
Points
45

Clairekyrie

Member
Joined Jun 12, 2019
16 45
Wakuu kuna mtu yeyote anayeuza vitenge humu? Halafu bei za hivi vitenge zikoje mana nimejaribu kuchungulia huki insta naona vinauzwa 35,000 ina mana hamna vya bei ya chin i ya hapo??

Na quality zinakuwaje mana sijui chochote kuhusu vitenge na nataka nimnunulie shangaz yangu nimpelekee zawadi

Wataalamu wa vitenge tujuzane na machimbo ya kupata walau bei ya kupoa
Mi nauza vitenge karibu 0682432363 tuwasiliane
 

Forum statistics

Threads 1,365,376
Members 521,200
Posts 33,344,872
Top