Watz]anzania Hawakumchagua Lowasa Bali Walichagu Upinzani

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
17,668
13,241
Kitendo cha lowasa kuwaambia watz waliopigia kura upinzani milioni 6 ni cha dharau kubwa sana.
Uzee ni hekima lkn pia ukizeeka vibaya unakuwa mwepesi wa kusahau...
Mzee Kingunge mwasisi halisisi wa ccm aliikana ccm mpaka anazikwa kaburini pamoja na mwenyekiti wa sasa kujaribu kumlisha maneno bila mafanikio na bila utandawazi tusingejua yule mzee alisema nini alipokutana na rais hospitalini alikokuwa amelazwa
Marehemu Tambwe hiza kada maarufu wa zamani wa ccm alisema nimehamia upinzani ili nisije nikafa na zambi zangu.
Kwa kifupi ccm ilishachokwa sana na kila mtz. Mbinu zote chafu na dhaifu za kununua pinzani zimesjidhirika pasi na shaka bado watz wamezikataa. Ndo maana pamoja na kujifanya wanaunga juhudi lkn hawataki uchaguzi huru na haki wanategemea nguvu za polisi kubaki madarakani.
Lowasa kasahau haraka sana. Watz hawaangalii ni nani anagombea. Kwa miaka 20 iliyopita wanaangalia chama gani kimewafanya watz wawe km walivyo sasa na mara kadhaa hata bila ya lowasa wameonesha hayo kwenye sanduku la kura pamoja na wizi w wazi wa kura wa ccm, msisahau ya Jecha na uchaguzi wa Zanzibar.
Ndio maana ccm wakianzia na mwenyekiti wake wamekuwa na kiwewe kisichosemeka. Km kweli viongozi wanahamia upinzani kwa sababu serikali hii inafanya mazuri basi waachie uchaguzi huru polisi wasiwe ccm B mbona nguvu kubwa zinatumika?!
Kwa ufupi watz hawakumchagua lowasa bali walichagu upinzani ndo maana watz wanasema hata ukiweka jiwe kulipambanisha na ccm bado watachagua upunzani maana ni dhahiri kuwa ccm ni ile ile na wanaccm ni walewale na ccm ni ukoo wa panya.
 
Kwa ufupi watz hawakumchagua lowasa bali walichagu upinzani ndo maana watz wanasema hata ukiweka jiwe kulipambanisha na ccm bado watachagua upunzani maana ni dhahiri kuwa ccm ni ile ile na wanaccm ni walewale na ccm ni ukoo wa panya.
Na mbowe akasema "TUMEAMUA KUGEUZA GIA ANGANI" huku Lissu akisema "KAMA KUINGIA MKATABA NA SHETANI KUITOA CCM NA TUINGIE" kule Lipumba akasema "SIWEZI SHIRIKI KUMPIGIA KAMPENI LOWASSA". Watanzania wakasema "ULIPO TUPO" huku Lowassa akileta 'Mafuriko ya watu' kwenye kampenu zake!.
Hivi ulikuwa na umri gani 2015?
 
subiri 2020 ndio utajua kuwa 2015 , watanzania waliipigia kuwa UKAWA au Lowassa. ilo vumbi mzee lowasa atakalowatimshia ni kali kuliko 'vumbi la kongo'
 
subiri 2020 ndio utajua kuwa 2015 , watanzania waliipigia kuwa UKAWA au Lowassa. ilo vumbi mzee lowasa atakalowatimshia ni kali kuliko 'vumbi la kongo'
Hakuna cha kusubiri.....waambie ccm wakubali kutotumia polisi uone watz wanavyolichukia ccm genge la uhalifu nchini....
 
Kadiri tunavyozidi kuiacha ccm madarakani ndivyo tunavyozidi kuchelewesha maendeleo ya nchi yetu.
Nchi inazidi kudidimia kwansababu ya ccm ambao hawajui hata principal moja ya uchumi....
Nani kawambia kazi ya jeshi ni kujenga uchumi wa nchi km sio ushamba na ulimbukeni?!
 
Maneno yoote ya Lowasa kawekewa mdomoni. Ndio maana anaogopa kusema sentensi ya pili asijekosea akawaudhi wakubwa
 
Kitendo cha lowasa kuwaambia watz waliopigia kura upinzani milioni 6 ni cha dharau kubwa sana.
Uzee ni hekima lkn pia ukizeeka vibaya unakuwa mwepesi wa kusahau...
Mzee Kingunge mwasisi halisisi wa ccm aliikana ccm mpaka anazikwa kaburini pamoja na mwenyekiti wa sasa kujaribu kumlisha maneno bila mafanikio na bila utandawazi tusingejua yule mzee alisema nini alipokutana na rais hospitalini alikokuwa amelazwa
Marehemu Tambwe hiza kada maarufu wa zamani wa ccm alisema nimehamia upinzani ili nisije nikafa na zambi zangu.
Kwa kifupi ccm ilishachokwa sana na kila mtz. Mbinu zote chafu na dhaifu za kununua pinzani zimesjidhirika pasi na shaka bado watz wamezikataa. Ndo maana pamoja na kujifanya wanaunga juhudi lkn hawataki uchaguzi huru na haki wanategemea nguvu za polisi kubaki madarakani.
Lowasa kasahau haraka sana. Watz hawaangalii ni nani anagombea. Kwa miaka 20 iliyopita wanaangalia chama gani kimewafanya watz wawe km walivyo sasa na mara kadhaa hata bila ya lowasa wameonesha hayo kwenye sanduku la kura pamoja na wizi w wazi wa kura wa ccm, msisahau ya Jecha na uchaguzi wa Zanzibar.
Ndio maana ccm wakianzia na mwenyekiti wake wamekuwa na kiwewe kisichosemeka. Km kweli viongozi wanahamia upinzani kwa sababu serikali hii inafanya mazuri basi waachie uchaguzi huru polisi wasiwe ccm B mbona nguvu kubwa zinatumika?!
Kwa ufupi watz hawakumchagua lowasa bali walichagu upinzani ndo maana watz wanasema hata ukiweka jiwe kulipambanisha na ccm bado watachagua upunzani maana ni dhahiri kuwa ccm ni ile ile na wanaccm ni walewale na ccm ni ukoo wa panya.
Mzee anasema eti zile kura milioni 6 apewe magufuli najiuliza ziko benki gani ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom