Watumishi wa serikali bwana!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Jaman watumishi wa serikali!Jaman watumishi wa serikali nyie!
Watumishi wa serikali walienda kwa babu Loliondo, baada ya kupata kikombe babu akawaambia,
"haya 500 yangu"
si wakatoa kadi za bima ya afya!..Babu akabaki amepigwa butwaa akasema hii nchi mpaka kondom mtatoa kadi za bima ya afya!!
 
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2009
Messages
1,178
Likes
11
Points
145
Kiresua

Kiresua

JF-Expert Member
Joined May 13, 2009
1,178 11 145
Kaka K, napita tu, wala sijasoma
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ah haa haa haaaa..................huh
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,882
Likes
82
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,882 82 145
Hadi Condom? Hii ni noma.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Walijua babu msanii hakuna aliyepona
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,233
Likes
7
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,233 7 135
Jaman watumishi wa serikali!Jaman watumishi wa serikali nyie!
Watumishi wa serikali walienda kwa babu Loliondo, baada ya kupata kikombe babu akawaambia,
"haya 500 yangu"
si wakatoa kadi za bima ya afya!..Babu akabaki amepigwa butwaa akasema hii nchi mpaka kondom mtatoa kadi za bima ya afya!!
Hivi bado anaendelea na kikombe chake?
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
kipaji chake kimezima gafla!!!
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Watu wanatoa kadi ya bima ya afya hadi kwa babu, iyo kali!
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Siunajua wao kila kitu bwerere!!
 
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2011
Messages
398
Likes
0
Points
33
TWIZAMALLYA

TWIZAMALLYA

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2011
398 0 33
Una utani na watumishi wa serikali
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
ndio maana kumbe wengi hawajapona, walimtapeli babu..loohh!
 
S

Senator p

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
283
Likes
1
Points
35
S

Senator p

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
283 1 35
Hiyo ndio bongo,wanapenda vya bure.
 
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
2,296
Likes
441
Points
180
Jaluo_Nyeupe

Jaluo_Nyeupe

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
2,296 441 180
duh! Mimi sikuipata hii mwanzo ingeniokolea jero langu.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
46
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 46 145
Duu hiyo kiboko, hivi babu wa loliondo bado yupo?
 
Z

Zimba

Senior Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
115
Likes
0
Points
0
Age
33
Z

Zimba

Senior Member
Joined Jul 30, 2011
115 0 0
419.bittenus.com wanapenda vya bure sana!
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Khaaa what this ?
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,096