Watumishi wa serikali bwana!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,143
2,000
Jaman watumishi wa serikali!Jaman watumishi wa serikali nyie!
Watumishi wa serikali walienda kwa babu Loliondo, baada ya kupata kikombe babu akawaambia,
"haya 500 yangu"
si wakatoa kadi za bima ya afya!..Babu akabaki amepigwa butwaa akasema hii nchi mpaka kondom mtatoa kadi za bima ya afya!!
 

Brightman Jr

JF-Expert Member
Mar 22, 2009
1,227
1,195
Jaman watumishi wa serikali!Jaman watumishi wa serikali nyie!
Watumishi wa serikali walienda kwa babu Loliondo, baada ya kupata kikombe babu akawaambia,
"haya 500 yangu"
si wakatoa kadi za bima ya afya!..Babu akabaki amepigwa butwaa akasema hii nchi mpaka kondom mtatoa kadi za bima ya afya!!

Hivi bado anaendelea na kikombe chake?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom