Watuhumiwa ESCROW wajiengue wenyewe - Maria Nyerere

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,671
2,000
watuhumiwa escrow wajiuzulu wenyewe wasingoje kutimuliwa na raisi-mama Maria Nyere-Nipashe leo jumamosi

"Tumeshuhudia mambo yaliyotokea bungeni wananchi wameona ,Nilitegemea waliotajwa wangejitoa wenyewe katika nafasi zao badala ya kusubiria Raisi"alisema Mama Maria Nyerere mjane wa baba wa taifa hayati Julius Kambarage Nyerere.
 

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
23,512
2,000
Mama kaongea kwa busara tatizo hao wehu hawawezi kusikiliza huo ushauri
 

KING COBRA

JF-Expert Member
Nov 10, 2011
2,782
1,225
watuhumiwa escrow wajiuzulu wenyewe wasingoje kutimuliwa na raisi-mama Maria Nyere-Nipashe leo jumamosi

"Tumeshuhudia mambo yaliyotokea bungeni wananchi wameona ,Nilitegemea waliotajwa wangejitoa wenyewe katika nafasi zao badala ya kusubiria Raisi"alisema Mama Maria Nyerere mjane wa baba wa taifa hayati Julius Kambarage Nyerere.
Watuhumiwa wote wana toka Kaskazini na sehemu kubwa ni Wakulya Mkoa wa Mara Uzao wa BAba wa taifa
 

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,671
2,000
Watuhumiwa wote wana toka Kaskazini na sehemu kubwa ni Wakulya Mkoa wa Mara Uzao wa BAba wa taifa
Wapo wengi tu wengine walitajwa indirect mfano wale wa rumbesa,matenga viroba na sandarus walitajwa kama group hiyo chain ina watu zaidi ya mia mbili hawakugawana kuku ni nyati
 

Olecranon

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
1,371
2,000
Hajaona ile picha ya Ruge wa VIP na mkuu wa sirikali iliyowekwa hapa jamvini:confused2: Hang'oki mtu na mkuu yuko kwenye mtihani mkubwa kwani hamna njia ya kuwang'oa kirahisi.

watuhumiwa escrow wajiuzulu wenyewe wasingoje kutimuliwa na raisi-mama Maria Nyere-Nipashe leo jumamosi

"Tumeshuhudia mambo yaliyotokea bungeni wananchi wameona ,Nilitegemea waliotajwa wangejitoa wenyewe katika nafasi zao badala ya kusubiria Raisi"alisema Mama Maria Nyerere mjane wa baba wa taifa hayati Julius Kambarage Nyerere.
 

Shekeli

Senior Member
Nov 22, 2014
128
170
Aisee!Wanatoka kaskazini na sehemu kubwa ni wakurya kutoka mkoa wa Mara!Wakurya wamehamia kaskazini?????
 

laiza

JF-Expert Member
Jan 2, 2013
1,065
1,195
msulibasi nipashe wameona hiyo ndio habari kuu wao na tanzania daima lakini magazeti mengine yooote hayakuona kwa sababu hayataki kumlisha mama Nyerere maneno. Nipashe lazima wamlishe Mama wa watu maneno ili tajiri yao azma yake itimie.. kumbuka huu ni mpambano baina ya tajiri wa ipp na watendaji wa wizara kisa gesi na mafuta..kigezo uzawa....
watuhumiwa escrow wajiuzulu wenyewe wasingoje kutimuliwa na raisi-mama Maria Nyere-Nipashe leo jumamosi

"Tumeshuhudia mambo yaliyotokea bungeni wananchi wameona ,Nilitegemea waliotajwa wangejitoa wenyewe katika nafasi zao badala ya kusubiria Raisi"alisema Mama Maria Nyerere mjane wa baba wa taifa hayati Julius Kambarage Nyerere.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom