mirindimo
JF-Expert Member
- Nov 2, 2009
- 1,152
- 2,698
So wana mzengo hebu niambieni haya ndio maisha tunaishi kwa miaka 5 ? Anajua mnalipa Kodi kiasi gani kwa biashara zenu ? Kwa nini tusijitenge na Dar tukawa na Kimara Republic ?
Tutakufaaaa ndorobooo nyie, mmeona foleni la tar 18 jioni ? Wake zenu na mademu zenu wamehaha usafiri town niaje.....wenyewe magari yenu yamekaa foleni mpaka yameisha mafuta na sheri mlichoma moto
Tutakufaaaa ndorobooo nyie, mmeona foleni la tar 18 jioni ? Wake zenu na mademu zenu wamehaha usafiri town niaje.....wenyewe magari yenu yamekaa foleni mpaka yameisha mafuta na sheri mlichoma moto