Watu muhimu tutakaowakosa kwe KOMBE LA DUNIA 2026

Watu muhimu tutakaowakosa kwe KOMBE LA DUNIA 2026

AI BRAINFULL

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2019
Posts
2,017
Reaction score
5,146
Soka la sasa limetawaliwa na peni zaidi kuliko vipaji kwaiyo msimu huu tusitegemee namba 9 asili,tusitemegee kuona wapiga vichwa hodari,tusitegemee wawinga wengi wanaokimbia kushoto na kulia ingawaje watakuwepo ila wachache sana,

Tusitegemee kuona vipaji vya kupiga mashuti mazito maana sikuiz makocha wanaona ukipiga shut na kukosa nisawa na kupoteza mpira
 
Nasikitika na nitazidi kusikitika kwa Italy kushindwa kushiriki world cup kwa mara ya tatu mfululizo
 
Wasomi wa soka wanakwambia mpira una njia zake kwaiyo sikuiz tusitegemee kuwaona mabeki visiki sababu mabek wanaziba njia tu za mpira na kuonesha soka kua limetawaliwa na pen basi hata wachezaji bora watachujwa kwa namba zao na sio ufundi wao au vipaji vyao
 
Back
Top Bottom