Watoto wakikua walale vyumba vyao

Watoto wakikua walale vyumba vyao

Midavudavu

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Posts
287
Reaction score
59
wazazi fulani walikuwa na chumba kimoja na walikuwa wanalala na mtoto wao wa makamo hivi. Basi siku moja usiku akamsikia mama yake analia, akamuuliza mama! mbona unalia? akamjibu aa, naota tu mwanangu. Siku nyingine tena mtoto akamsikia baba yake naye analia usiku, akamuuliza baba! mbona unalia? akamjibu aa, naota tu mwanangu. Siku nyingine akawasikia wote wawili wanalia kwa zamu akawauliza Baba na Mama mbona mnalia?. Wakamjibu wote kwa pamoja tunaoooota mwanetu. Je, mnaota pamoja nifundisheni na mimi niwe naota pamoja na mimi. Mtoto akawauliza. Ushauri kama chumba kimoja na mnalala chumba kimoja na mtoto mechi fanyeni mchana akiwa hayupo.
 
Mkuu washwahili tundi huwa tunakulaga huku taa tukiwa tumezima
 
Weka vizuri kichekesho chako mkuu maana kilivyo kaa ni kama habari!
 
Mkuu kichekesho kuwa kama habari ndiyo kichekesho chenyewe, nakushukuru kwa kuwa unaelewa haraka.
 
habari zenu waungwana nimejiunga na wanajamii tupeane mawazo ya busara heri ya mwaka mpya
 
Kama ni mimi baba namwambia "mwanangu subiri ukue na wewe utaota tu kama mimi na mama yako tunavyoota hivi sasa"
 
Back
Top Bottom