Tembo2
JF-Expert Member
- Jan 1, 2014
- 530
- 911
Tupo Magomeni Mapipa mtaa wa idrisa upo upande wa kushoto kama unatoka kariakoo au jangwani
Usilipie bidhaaa kabla hujaipata kwa wakazi wa Dar.
Kwa watu wa mikoani mnatumiwa ila gharama znakua zakwenu au unaweka mtumia hela ndugu yako aliepo huku aje aichukue na akutumie ww
Ina bomba la maji moto na baridi na chini kuna kikabati cha kuweka vikombe.
Ina warranty ya mwaka 1 ikisumbua tu inarekebishwa.
Ukihitaj piga simu namba 0658 18 47 97 au 0752 18 47 97
Usilipie bidhaaa kabla hujaipata kwa wakazi wa Dar.
Kwa watu wa mikoani mnatumiwa ila gharama znakua zakwenu au unaweka mtumia hela ndugu yako aliepo huku aje aichukue na akutumie ww
Ina bomba la maji moto na baridi na chini kuna kikabati cha kuweka vikombe.
Ina warranty ya mwaka 1 ikisumbua tu inarekebishwa.
Ukihitaj piga simu namba 0658 18 47 97 au 0752 18 47 97