Watengenezaji wa nembo


echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2010
Messages
325
Likes
17
Points
35
echuma

echuma

JF-Expert Member
Joined May 20, 2010
325 17 35
Tunadizaini

Nembo(logo), flier,poster,business kadi,mabango,risiti,vitambulisho,bahasha,faili folda,t-shirt,kadi za michango,harusi,wheel cover,broshua,lebo,stika,company profile,katalogi,kalenda,vikombe nk

Karibuni bei zetu ni rahisi kabisa pia tunahuduma ya kuprint

Mawasiliano
0713603699/0767603699
Info@legacytz.com



Sent from legacy impresion company(kijitonyama)
 
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,942
Likes
716
Points
280
Deejay nasmile

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,942 716 280
Unaonaje kama ukiainisha bei ya hzo huduma kwa kiwacho cha mwanzo kabisa
Mfano kalenda 12mo/paper mnafanya bei gani minimum,na size gani?
 

Forum statistics

Threads 1,273,480
Members 490,421
Posts 30,482,840