Watendaji wa serikali kugawa sukari | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watendaji wa serikali kugawa sukari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kikahe, Nov 11, 2011.

  1. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jamni hivi jukumu la msingi la maafisa watendaji wa serikali ni kugawa Sukari? Imenishangaza kuona ofisi za kata ndiyo zinauza sukari? Naomba kuelimishwa kwa hili jamani. I stand to be correctedif need arises
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 986
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo ni mwanzo tu zile zama za kupanga foleni kugawiwa yale mahindi ya njano zimefika....tutaona mengi tu
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hao wanakugawia sukari kama tu ushalipia bank na peislipu ndio unampa. Na process iko hivi, unaenda kwanza kwa mtendaji anakupa barua unaenda nayo benki unalipia sugar halafu ndio unarudi na peislipu
     
Loading...