Wateja wa DECI someni hapa

Wateja wa DECI someni hapa

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Posts
915
Reaction score
54
Kwa yeyote anayetaka kujiunga ktk shauri la kudai mbegu mahakamani awasiliane na wawakilishi wafuatao;

Mabibo;
Mr Sansom Kazimoto 0756 403850

Kinondoni;
Mrs Prisca Makaya 0754 264429

Tegeta;
Neemiah Gideoni 0713 692856
Geofrey msangi 0713 350291

Gongo lamboto;
Mrs mstidia Rukangula 0754 814827

Wengine nitakuwa nawatajia kadri mtakavyo niuliza, maana najua baadhi yenu mtaanza kuniuliza `source` Sina source ni mimi nimefuatilia
 
Kweli ninyi watu hamna shukurani, nimewatafutia njia nzuri ya kufuatilia pesa zenu, hata kunipa thanks mnashindwa?

au mnaogopa kuchekwa kwa kuliwa?!!!
 
Mimi nikushukuru kwa kuweka namba za simu za wawakilishi umeniwezesha kupata namba za mama mmojawapo tulikuwa naye Dar kabla sijahamia huku kijijini. BBLESSED
 
Kweli ninyi watu hamna shukurani, nimewatafutia njia nzuri ya kufuatilia pesa zenu, hata kunipa thanks mnashindwa?

au mnaogopa kuchekwa kwa kuliwa?!!!
Lengo lako nn hasa? thanx au kutoa taarifa?
 
Mbegu mahakamani?!!!kwani MVUA zimeanza?pembejeo si serikali inazitoa mashambani!!!
 
Mimi nikushukuru kwa kuweka namba za simu za wawakilishi umeniwezesha kupata namba za mama mmojawapo tulikuwa naye Dar kabla sijahamia huku kijijini. BBLESSED
Nakushukuru sana kwa kuliona hilo, pia na wewe ubarikiwe
 
Mimi nikushukuru kwa kuweka namba za simu za wawakilishi umeniwezesha kupata namba za mama mmojawapo tulikuwa naye Dar kabla sijahamia huku kijijini. BBLESSED

Lengo lako nn hasa? thanx au kutoa taarifa?
Wewe vipi bila kufanya hivyo nitajuaje kama ujumbe wameupata?, ebu angalia mwenzako hapo juu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom