Watanzania wenzangu ni wapi alipo Zombe???

jadide

Member
Jun 7, 2017
55
125
Nakumbuka alishinda kesi ila baada kushinda serikali ikasema haikuridhika na hukumu na hivyo wataka rufaa.. Sasa nauliza je serikali ilikata rufaa?? Na kama ilikata rufaa kesi imefikia wapi hadi sasa?? Nawasilisha.
 

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,176
2,000
U
Nakumbuka alishinda kesi ila baada kushinda serikali ikasema haikuridhika na hukumu na hivyo wataka rufaa.. Sasa nauliza je serikali ilikata rufaa?? Na kama ilikata rufaa kesi imefikia wapi hadi sasa?? Nawasilisha.
Unamaanisha zombie au zombi? Maana mi sielewi kabisa unaongelea nini kati ya vitu hivi viwili.
 

Sophist

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
4,082
2,000
Alikuwa rarafiki mkubwa wa DCI Adadi Rajab na IGP Alhaj Mahita. Kila siku alihakikisha jioni wanapata migao yao. Naye alikuwa akikusanya kutoka kwa akina Bageni na Lenard wengineo. Sasa wote wamamtosa Bageni. Ni kosa kuwa na kuwatumikia marafiki katika uovu. Hakuna mtu anayeweza kukutetea hadharani.
 

Yumbayumba

JF-Expert Member
May 31, 2012
1,206
2,000
Yuko kwake mtoni kijichi ukifika uliza kwa mangi kata kulia barabara ya kwanza kushoto hesabu nyumba ya kwanza ya pili ya tatu ya kwake utakuta geti jekundu bonyeza kengele atabweka mbwa mweusi ndio hapohapo
Tabata kahama?
 

misasa

JF-Expert Member
Feb 5, 2014
10,401
2,000
Yuko kwake mtoni kijichi ukifika uliza kwa mangi kata kulia barabara ya kwanza kushoto hesabu nyumba ya kwanza ya pili ya tatu ya kwake utakuta geti jekundu bonyeza kengele atabweka mbwa mweusi ndio hapohapo
Kweli kabisa kama unaenda miande
 

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Jun 3, 2011
12,367
2,000
Nakumbuka alishinda kesi ila baada kushinda serikali ikasema haikuridhika na hukumu na hivyo wataka rufaa.. Sasa nauliza je serikali ilikata rufaa?? Na kama ilikata rufaa kesi imefikia wapi hadi sasa?? Nawasilisha.
Aliachiwa huru
 
  • Thanks
Reactions: VAJ

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom