watanzania wasanii wetu watafika kweli

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Huyu dada jaman hajui kuimba yaan
Kuna waimbaj halafu kuna ariana grande. Sema wenzetu marekan tu wako watu million 300 sasa 92 hapo jumlisha na wa canada, britain na australia. Ila nashangaa how comes muimbaj mbovu kama huyu ana pata followers wote hao!!, kweli biashara matangazo
 

brave one

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
4,847
2,000
Huyu dada jaman hajui kuimba yaan
Kuna waimbaj halafu kuna ariana grande. Sema wenzetu marekan tu wako watu million 300 sasa 92 hapo jumlisha na wa canada, britain na australia. Ila nashangaa how comes muimbaj mbovu kama huyu ana pata followers wote hao!!, kweli biashara matangazo
Yaani ameshinda AMA alafu unasema hajui kuimba?
Ariana grade ni moja wa wadada wenye influence kubwa kwa sasa US kwa kazi ya umodel na uimbaji
 

Iceman 3D

JF-Expert Member
Sep 3, 2016
20,629
2,000
Yaani ameshinda AMA alafu unasema hajui kuimba?
Ariana grade ni moja wa wadada wenye influence kubwa kwa sasa US kwa kazi ya umodel na uimbaji
ihihihihihiii
Kwenye tuzo Ali Kiba alimshinda wizkid bas alikiba yuko vzuri sana!! Nooope!! Tuzo zinapatkana kwa namna mingi.
Kashinda nyingi zaid ya hizo ila she is a shyte singer jaribu hata kuchek matamasha yake.
Umodel nakubali yuko vzuri, na uigizaj nime mfuatilia toka ako mdogo ila kuimba hajuiiii.
 

jmdume45

Senior Member
Jun 10, 2016
162
225
Huyu dada jaman hajui kuimba yaan
Kuna waimbaj halafu kuna ariana grande. Sema wenzetu marekan tu wako watu million 300 sasa 92 hapo jumlisha na wa canada, britain na australia. Ila nashangaa how comes muimbaj mbovu kama huyu ana pata followers wote hao!!, kweli biashara matangazo
Ww jamaa una matatizo siyo bure
 

jmdume45

Senior Member
Jun 10, 2016
162
225
Sio nataka tu kusema

Mziki wake umejaa promo nothing else, she was a star since she was a kid
Yeye na selena gomez, tena selena is worst lakin wote promo kubwa kuliko uwezo
Daah na promo ndio tatizo sasa hii dunia ya leo ndio maana hakuna nyimbo ambazo hazita kuja kuchuja kama zile za kina celine dion...westlife... Sahiz watu wanaipenda nyimbo eti kisa views...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom