Watanzania tunaelekea wapi?


Galacha Maestro

Galacha Maestro

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
1,313
Likes
2,046
Points
280
Galacha Maestro

Galacha Maestro

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
1,313 2,046 280
Hivi uwongozi ni bora kuliko maisha ya watu?
hivi ni kweli milipuko ya mabomu arusha yana uhusiano na dini au uwongoziiiiii?
je matendo hayo tatakwishaaaa liniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii?
mimi naona uzalendo umekwishatanzania na hakuna mtu mwenye mapenzina nchi bali kuna watu wana mapenzi binafsi na maslahi yao.. kwa sasa tunapoelekeahata ile amani ya uwoga itatowekaa naomba tuwe makini sanaaa. tunapokuja kuelekeaaaa ni pabaya sanaa. watanzania wengi sana huwa tunafanya masihara hasa kwenye masuala ya uchaguziii tunachagua viongozi bora kiongozi ndio maaana mambo yanaharibikaaa. hakuna haja ya kulipuana na mibomukisa uwongoza maisha ya watu ni muhimu sanaaa.. sasa unalipuaaa watuuu.. unaengeza matatizooo kwenye jamiiiii. kutakua na vilema, yatima na wajanee.litakua jukumu la nanikuwalea/ HUKO NDIO KUONGEZEKA kwa wimbi la vibaka tanzaniaaa kuanzia serikalini na mitaaani.
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
90
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 90 145
WIZI... Nani alikuambia kuwa na Malighafi back2back; Na inavyosemekana nchi iko kidemokrasia yaani Rais anatoka Madarakani baada ya Miaka 10... wapi Africa hiyo ipo? wakati yamegundulika Makubwa OIL; GAS; URANIUM; GOLD; IRON; RARE EARTH;
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Na bado mbona kazi tunayo
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232